1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Haha 1200 thì e k biết, chứ 19-20 là e sút bớt :kissing::kissing::kissing:
Với :squid: thì 3x chắc bán được :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Tới lúc nó 20 thì vni cũng 1200 rùi

3 Likes

Haha, thế còn tuỳ vào TT có cho lên tới đó k. Không thì bán chốt lời bth , k đc như kỳ vọng :pleading_face:

2 Likes

Phải tin chứ e (you trust believe nái) :relieved:

1 Likes

Show time

3 Likes

Ui … Trứng thủ theo trường phái số 4 đây rùi :grinning:
Cơ mờ … Seo mua đc giá thấp nhất trong phiên hay vại ? :thinking:
Tính ra lời trên lý thuyết ngay trong phiên rùi :relaxed:

( Internet )

@ngaydepseden @Nguyen_Dien vào tặng hoa đj kìa :grinning:
Có ai khác ko ạ? :roll_eyes:

3 Likes

Em cũng hơi sợ dấu chấm • thứ 3 lắm Đk :cold_sweat:

4 Likes

Ui … Sống ngoài đời đã đủ mệt mỏi rùi. Lên mạng giải trí - giao lưu cứ thjk thì nhích @thichthinhich thôi. Quan tâm nhìu đến miệng đời làm giề đệ ợ :sunglasses:

Mỗi người tự có lựa chọn - Hoạ Phúc - Sướng khổ do chính mình và Chỉ Mình BIẾT RÕ mà thôi ! :hugs:

3 Likes

@ngaydepseden lặn lâu quá à, cho ae thấy sự tươi mới của mềnh đi nak :kissing_closed_eyes:

3 Likes

Em mua đủ số rồi nên ngồi nhìn thôi ợ

3 Likes

Anh tưởng tượng ra cảnh Lữ Bố cưỡi Xích Thố, tay cầm Phương Thiên Hỏa Kích gì đó vừa đi vừa hô: “8xx coming soon, Cash is King” trước hàng vạn quân sỹ. :skull_and_crossbones: :skull_and_crossbones: :skull_and_crossbones: :star_struck: :sweat_smile:

Cái này Huynh hiểu nà:

1/ Hễ Lên là phải 18xx :+1:

2/ Hễ Xuống là phải 8xx :-1:

Cũng đúng thực tế ko có gì mâu thuẫn cả mờ :grinning:

5 Likes

Yep mình cứ vui thôi ai nói gì kệ :star_struck:

3 Likes

Tổng duyệt :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Có ng sắp nhảy hả bà c kkk

4 Likes

Hóng clip múa nha e

4 Likes

Đọc báo

4 Likes

3 Likes

Tuyệt chiêu số 6: Miệng no bụng đói :sweat:

• Mua khoe => Lẳng lặng chốt lời nhẹ hoặc Cắt Lỗ rồi quên cmn Trái Trứng đó lun hoặc cứ mua mua bán bán theo Xanh đỏ. Đến 1 ngày đẹp trời chợt thấy nó đã tăng gấp đôi sau rất nhiều biến động ko có mặt mình trong đó hoặc mình lúc ăn lúc thua thì Hô hào suông hoặc cao thủ hơn thì Mua nhẹ 1 ít hoặc lấy tk khách hàng, bạn bè … chụp màn hình Khoe KIÊN TRÌ NẮM GIỮ VÀ ĐÃ ĂN BẰNG LẦN :star_struck:

Ưu điểm: Ko tuyên bố bán thì chả ai bít mình đã bán, có bằng chứng thuyết phục về việc mình ăn bằng lần ra sao :woozy_face:

Nhược điểm: Miệng no nhưng bụng vẫn đói :sob:

3 Likes

Ơ … :roll_eyes:

https://vietstock.vn/2023/06/ftse-vietnam-index-loai-nvl-3358-1076259.amp

5 Likes