1 Phút Quảng Cáo: Sideway Up $ Phân Hoá

Dư địa tăng ko còn nhìu … Rồi cái cảnh Trâu chậm buộc phải uống nước đục sẽ sớm diễn ra thôi :water_buffalo:

5 Likes

3 Likes

Lạy :rofl:

1 Likes

Hù hù hù 700đ luôn chài

3 Likes

Sideway Up trên toàn thế giới mà đệ :nerd_face:
Đệ và Ace đọc nội dung bên dưới nhé, cái này Huynh viết từ lâu lắm rồi nhưng bây giờ lại phù hợp để đọc Once Again :point_down:

5 Likes

Có ace nào có cái cảm giác như vại hem

2 Likes

Cám ơn dk nhắc nhở, tt này vừa giao dịch vừa run vì ko biết nó xấu khi nào, chỉ biết nó sẽ xấu haha

3 Likes

Đọc báo :chart_with_downwards_trend:

4 Likes

Khoai Tây tuổi :shrimp: ! - Trứng Thủ FO2023 said :face_with_raised_eyebrow:

5 Likes

Khoai tây lom dom lắm anh. chỉ chiếm chưa đầy 10% thanh khoản TTCKVN thôi anh ơi

1 Likes

Nhưng cái lúc lom dom đó mua thời 8xx kéo lên 1k hơn đó ạ

6 Likes

Chúc đại ka @Andjku và đại sư tỷ @Nguyen_Dien cùng các anh chị em làng Trứng cuối tuần vui vẻ , hạnh phúc nha

6 Likes

Đọc :newspaper_roll:

4 Likes

Ơ … Thấy giá tăng ầm ầm Ka cứ tưởng ổn lắm chớ … đang tính đua cùng @Ilifetowin , @Khai_Nguyen_Huu chớ :roll_eyes:

4 Likes

Hãy tin nái, nái sẽ cho ae tới nóc :crazy_face:

5 Likes

Nghe mấy nhà báo thì bán thóc giống mà ăn anh ạ. Phải nghiên cứu xem họ nói có lý ko có phù hợp ko chứ

2 Likes

E đã từng gặp trường hợp này chưa

3 Likes

Em năm nay 28 tuổi mà chưa thấy trường hợp này. :joy: cả do em chưa làm môi giới và chiên da bao giờ nên ko có kinh nghiệm

1 Likes

Còn trường hợp này

3 Likes

Chúc a @Andjku và ace làng trứng cuối tuần vui vẻ…theo pp chiên của a, đã ra hết hàng hôm t6 vừa rồi… chờ set up lại game mới! e xin phép lại tàu ngầm tiếp ạ :laughing:

4 Likes