Chính phủ ra Nghị quyết đẩy nhanh tăng tốc phát triển du lịch hiệu quả, bền vững! Bộ 3 khuấy đảo tam sàn. Thứ 2 22/5 hoa tím BDS

, ,

Thời tới rồi anh ạ. Ko cản nổi BDS nghỉ dưỡng đâu
haha

2 Likes

song mã EVG IDJ

3 Likes

EVG tốt hơn IDJ

3 Likes

IDJ để lâu có thể ăn 10-20% nữa nhưng EVG ănX2 TK là chiện nhỏ

3 Likes

IDJ chị tìm hiểu kĩ chưa mà nói vậy

2 Likes

Giá cp nói lên tất cả rồi boss Khải, ngon hơn thì sao có giá thấp hơn cả 300% dc :sweat_smile:

1 Likes

Tiền rẻ tứa lứa như 1-2 năm trước ko biết làm gì bay vô chứng, múc vô tội vạ, đ.éo cần biết DN làm ăn ra sao, cứ có đất là múc. Giờ để lặp lại như 2 năm trước đâu nhanh thế được. Bây giờ thằng nào làm ăn tốt, có LN sẽ lên.

1 Likes

mỗi mã nó giống như một món ăn. Đều có cái ngon riêng. Cùng dòng thì con chạy trước con chạy sau tammy ạ quy luật thị trường đấy tiết lộ cho mà biết

2 Likes

ua khai bo DRh roi ah

Pic này nói riêng về BDS nghỉ dưỡng. DRH là chung cư và đất nền với hệ sinh thái VLXD DRH em vẫn nắm ko rơi 1 cổ

3 Likes

Mấy em này mới phi thẳng đứng rồi, giờ khả năng cao tích luỹ bác ơi, phi quá mạng sập thì sàn dài dài nguy hiểm.

bác xem xét CTI đang tích luỹ, nhóm ĐTC phi x 2, x3 rồi, CTI còn sót lại chưa phi & hiện mới khởi động

Bộ GTVT mới trình chính phủ & QH lần 2 để duyệt hoàn BOT 1800 tỷ QL91 của CTI. Kỳ vọng cao nhe anh, duyệtthì CTI tốc váy về book value 24.5 ngay nhé

CTI vừa ĐTC, VLXD & BĐS, KCN …thời mà đến thì 2x,3x làchuyện bĩnh thường

1 Likes

IDJ có một số dự án đã xong pháp lý và xong thu xếp vốn, cái thì mới bắt đầu thu tiền cái thì đang triển khai, nên kết quả sẽ phản ánh dần vào báo cáo tài chính của các quý tới. Khi đó IDJ tăng bằng lần so với hiện tại chứ không phải vài chục %. Dòng APEC đã từng tăng như vậy nhiều lần.

3 Likes

Còn EVG tăng bằng lần thì có vẻ rõ ràng hơn, nó có tài sản, có dự án, có tiền, quá khứ 5 năm tăng trưởng tốt, giá thì lại đang quá rẻ!

3 Likes

Thôi chị. Hiệu quả đầu tư đã nói lên hết rồi. Chị sang pic khác quảng cáo CTI nhé

3 Likes

EVG nhỏ mà sao bọn nước ngoài gom liên tục thế nhỉ? Cái dở khi bị bọn ngoại gom là nó vừa gom vừa đè. Chắc phải chờ nó gom xong mới cất cánh được.

5 Likes

Vì nó chả nợ nần thằng nào nhà ôm toàn hàng thiên thời BDS nghỉ dưỡng

3 Likes

Định giá thì dưới 3 lần vốn chủ rẻ như cho như xin

3 Likes

Hihi…bác toàn mấy miếng toàn bánh vẽ to đùng, nhóm lái pr kéo chứ thật chấy có vẹo gì đâu.

CTI không pr, sự thật media đấy, bộ GTVT & chính phủ nên không đũa bậy bạ nhé! Các cp của bác toàn lái liếc, pr bậy bạ làm gì dụ gà úp bô kinh p

VIX, KSB x 100% rồi đấy, TV2 40%, PVS thì đang phi, sẽ 50%-100% hay n lần hơn thế trong tương lai. Cổ phiếu xịn không lái liếc pr bậy bạđể úp bô!

Đấy kết quả thật sự đấy! Còn các cp dzỏm pr kéo dụ nhỏ lẻ vào xong thì úp bô đến lúc rút chân đi bụi! Toàn cp hàng dzỏm…rồi kéo ầm ầm mà khoe kết quả…sợ thật

IDJ, dự án nè, tỉnh BT thông báo báo chí đó

IDJ x2 em sẽ tag và nói chuyện với chị giờ em sẽ im lặng ko bao giờ nc với chị nhé. Thanks chúc chị đầu tư tốt

3 Likes

Vì nhóm lái bác chuyên lái xe, lái tàu các cp dzỏm chứ có vẹo gì dâu mà vỗ ngực khoe khoang chê bai. Vì lái liếc tô vẽ không thật mà còn khoe nên mình mới đề cập, chứ khg thì khg nói làm gì.

Đây QL91 của CTI! Sự thật 1000% chứ chẳng pr gì cả nhé.

Hàng xịn không đầu tư mà tối ngảy toàn bơm thổi hàng dxỏm, dụ gà…sợ thật ! Hihi

Lái liếc dụ gà hàng dzỏm mãi thì UBCK đưa vào tầm ngắm đấy! Thật nhé