Chuẩn bị MUA được rồi!

, , , , ,

đúng rồi, ai cũng đứng ngoài thì ai cứu thị trường này. quan trọng vẫn là cách chọn cp, cách đi vốn

16 Likes

Chưa đâu bác ,giờ mới đang ngấm thôi ,giữa năm nay tp đạt đỉnh các công ty lấy đâu ra tiền trả ,bđs đóng băng hiện nhỏ lẻ vẫn gồng đc nhưng sang kì đáo mới chắc rũ xác hết

Nhóm ngành mạnh a canh mua thế mà nó vẫn tăng ngược với thị trường đấy e

1 Likes

STB BID sao bác

3 Likes

bạn thấy cuối năm trước đáo hạn trong êm đẹp ko, VNI còn tăng vù vù. BĐS và bank chiếm tỷ trọng trái phiếu cao nhất mà bank thì khỏi lo r, còn 80% dn bđs sắp đáo hạn thì chưa lên sàn

17 Likes

còn này thì bđs ko phải đóng băng, nhu cầu nhà ở vô cùng lớn và tiền trong dân còn rất nhiều, bán giá hợp lý thì hết ngay thôi mà

16 Likes

sau đợt giảm này chắc sẽ là sóng DTC ad nhỉ

1 Likes

ATC ảo thế nhỉ kkk

16 Likes

anh cả của thị trường đấy :smile:

1 Likes

captain vờ ni in đéc, quá là mạnh :)))

16 Likes

Êm đẹp là vì sao bác không thắc mắc à ,năm nay q1 lấy đâu ra tiền ,lại đem cp ra bán à :)) nên thực tế chút bác à ,giờ hy vọng mỗi cái NĐ65 ,nhưng quan trọng tầm này tiền ở đâu mới là vấn đề

câu chuyện của ĐTC còn dài

16 Likes

nói chung chính phủ sẽ hỗ trợ còn dn nào yếu kém thì bị thanh lọc thôi

18 Likes

nay ai bán thì bán đúng đáy, chia buồn

1 Likes

Còn lâu nữa mới đến thời điểm mua khi chỉ số vẫn biến động mạnh như hôm nay

cũng chưa rõ đáy hay chưa nhưng giảm quá đà là cơ hội múc kkk, cổ mạnh thì nó vẫn sẽ đi lên theo trục của nó thôi

16 Likes

biến động cũng mạnh thật , biên độ 20 điểm và kết thúc ở trung điểm, chứng khoán ngoài kiến thức thì còn cuộc chơi về tâm lý

17 Likes

Hnay ai quất mạnh ĐTC là lồi mồm toác mỏ

ĐTC đều rút chân nhỉ, LCG quá mạnh

18 Likes

LCG mạnh nhưng chart đánh không bền. VCG mới là mã mạnh nhất

1 Likes