DIG: Bắt đáy Tháng 7

Xin phép chủ pic anh mở sân chơi riêng đây :grin: căn bản là anh đã rớt hàng dig giá 21.x nhưng sau đó lại ăn lòi mồm toác cả mỏ. Hy vọng sớm vào topic này lại để thả icon hahaa

Ngon thế bác, sắp tới tôi bán DIG bác chỉ vài con cho tôi ăn bục diều với. :smiling_face_with_three_hearts: thanks bác

1 Likes

Qua nhà mới bác ạ

4 Likes

Tôi thấy bạn với nói nhăng nói cuội, bạn cảnh báo dig để lấy số à, cổ đông dig có 2 loại 1 ôm đến về 9 ko rơi cổ nào, 2 là ăn ly ăn line, vậy bạn khuyến nghị có vô nghĩa ko, nó tạo đỉnh có chỉnh đến 40% ko hay chỉ 10-15%, nếu chỉ có vậy cổ đông dài có bán ko, còn dạng ăn line thì bạn cũng khỏi bận tâm vì họ ăn và lỗ ko đáng quan tâm, nếu có tầm chỉ nên hô 1 lần chỉnh lớn để a e lưu ý chứ dăm 3 cái chỉnh để đi tip thì đối với tôi bạn chỉ là thằng lợi dụng vào các cp thị trường để lấy số

1 Likes

Ôi giời ông mất công đi đôi co với thằng cõi âm ấy làm gì .

2 Likes

bạn ơi, thị trường này kiếm tiền chủ yếu bằng dao động giá thì làm sao có dao động nào là vô nghĩa? huống hồ còn đến cả hơn 10-15% mà bạn nói vô nghĩa thì đúng là hài, nếu bạn vừa mua một mã nào đó mà nó mất đến 15% giá trị thì đó là mua sớm hơn cần thiết, nếu biết trước để cơ cấu cho chuẩn hơn thì chẳng phải cũng như kiếm thêm được 15% lợi nhuận sao, sao lại nói vô nghĩa? nếu thật sự vô nghĩa thì đã k có người làm theo bạn nhé(bằng chứng trong các còm trên), có người làm theo chứng tỏ với họ điều này có ý nghĩa, sao bạn có thể nói k có ý nghĩa với tất cả mọi người được. Theo triết học thì tư duy của bạn là tư duy đóng, nói văn hoa kiểu phong kiến là tư duy đê hèn hủ lậu bạn ạ. Thế mà bạn k thể tự thấy lời bạn vô nghĩa sao còn đi nói người khác, khác nào tự nói bản thân bạn đâu. Sau một còm rõ ràng mạch lạc như vầy nếu mà bạn vẫn chưa thông chứng tỏ bạn nghiệp nặng quá nên mình xin phép k phản hồi nữa, cố gắng đừng tích oán nữa bạn ơi.

6 Likes

tôi mới là người đang bị mất công do phải diễn giải với các thành phần như ông thì có

3 Likes

10-15% với người hold dài để
Người ta cơ cấu đến nực cười, bán đi à? Ko chịu dc 10-15% thì hold dài j chớ, thôi đến cách diễn tả dễ hiểu như vậy mà còn ko chịu hiểu thì potay rồi tự coi mềnh có chữ nhưng rất tiếc chả có nghĩa hahahaha thôi stop tại đây

2 Likes

Đồng ý bạn, ng ta đi mây về gió mềnh ko hạp dc :))

1 Likes

Kệ đi bạn ơi. Bạn cảnh báo giúp mọi người là tốt. Còn hơn hô hào lùa gà. Dự đoán thì có đúng và chưa đúng, do thị trường quyết định. FO đầu tư ck phải học quản trị rủi ro trước đã. Tôi nhờ bài học cắt lỗ mà thoát đc downtrend 2022 vì thấy nhiều ng cảnh báo rủi ro.

2 Likes

Thấy ông chủ pic này đúng người trên trời. Chịu hiểu luôn.

1 Likes

ok bạn ơi, mình sẽ lưu ý lời bạn, chúc bạn tối an lành nhé

3 Likes

Bác chủ thớt nói chuẩn phết chỉ là lùi vài ngày ai kiên nhẫn chắc ko vào sớm có khi ok. Chủ yếu kiểm soát đc tránh fomo giá cao có vị thế tốt hơn. Mà chưa thấy bác viết tiếp mô hình tiếp theo nhỉ

2 Likes

Chủ thớt cảnh báo bị trễ chút xíu .

1 Likes

Mai mua dig được chưa chủ thớt ơi hay còn chỉnh nữa

3 Likes

Mong được ông anh chỉ giáo

2 Likes

Mã ACB đã chỉnh và đang lên nhẹ như bác nhận định. Nhờ bác nhận định dùm, biên độ lên của ACB còn nhiều không ạ. Cảm ơn bác.

2 Likes

cảm ơn bro đã nhận định. :smile:

1 Likes

Và rồi những người theo khuyến nghị bán để đợi chỉnh 10-15% cơ cấu lại cbi phải húc giá cao đó bạn :smiley:

2 Likes

20.9 hô đỉnh nhưng 22 lại hô tăng tiếp, cảnh báo chất :)))))

1 Likes