DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Break 22 chốt 23 đó bro. Vẫn chưa thèm tím cây nào. Đang lầm lũi đi lên :sunglasses:

1 Likes

ai chứ lái nào chốt kiểu đó đuổi việc gấp

Mai lái chốt 23 sao lại đuổi việc hả bro? :sunglasses: cuối tuần đóng 25 chờ tuần sau đhcđ :joy:

2 Likes

Lên bền vững, ai bán lại mua giá cao hơn, DIG giai doạn này là vậy anh em ah:)

2 Likes

bác máu chiến quá, chốt hết tuần 25 thì qua tuần đại hội ko có chổ để ngồi luôn rồi.

trước nhiều thằng chửi anh bị thị trường nó tát cho vỡ hết alo khi DIG rơi 1 mạch về mệnh rồi. Cả 1 lũ im như thóc thì giá nó lại lên. Nhóc cứ cầm DIG thời gian dài xem có nát bi không nhé. Dự là con này ra BCTC quí 2 lại lãi = đầu tư tài chính, những người như ku còn chửi thì giá nó chưa lên đâu, học đi chửi bới ít thôi

1 Likes

Thôi tiên sư bố ông nhõi, nói thì chưa thõi :sunglasses: cụ năm nay sống 70 tuổi rồi chưa thấy đứa cháu nào ngu như mài

2 Likes

Bác Vui chửi kinh nhể :slight_smile:

1 Likes

Nay tăng kém hơn dxg cii hơi tức, mai vượt 22 sẽ khỏe hơn các thánh nhỉ?

Thứ 4 đh về tầm 28 để chủ tạch còn phát biểu này nọ chứ bác. Lẹt đẹt 25 có khi cổ đông nó vả cho vỡ alo tội láo toét năm ngoái. :joy::sunglasses: năm ngoái anh em trên pic này gánh bao đau thương tan nát tài sản. Chắc bác vào giá 1x thì bác no rồi chứ anh em cìn xa bờ lắm bác. Bác và bác cá mập 68 thì ok quá rồi :sunglasses:

mình cũng vỡ mồm chứ có đâu bác, TBG giờ còn 2x nè. đã về bờ đâu, trải qua đủ hết cung bậc cảm xúc của con cổ này luôn rồi.

Bác còn tiền tbg chứ em bắt đáy dig là bể tập thứ 3 rồi k còn ji nữa. 2x thì chúc bác về bờ có dư trễ lắm tuần sau nhé. :sunglasses::sunglasses:

ai nắm dài hạn có lời mình cũng mừng hết, giờ mà lời hết rồi sợ anh em bỏ đi hết trơn thì buồn ấy bác ơi :smiley:

1 Likes

Cứ DIG mà giữ, vào giai doạn tăng tốc thì sốc lắm, khakha

Bộ tưởng dễ mà có lãi từ đầu tư tài chính hạch toán vào hả :grin:, nói thế các DN cứ ghi lãi từ tài chính vào cho đẹp, tội gì :rofl::rofl::rofl:

Những dxg, dig, pdr, ceo. Đang đc xác định là quá rẻ mạt.

nói với mấy cái đứa ko hiểu biết hoặc cố tình ngu gì cho mệt người bác ơi.

1 Likes

aiza, chả biết nói sao nữa, chắc toàn sinh viên tập đầu tư, tk vài chục củ. Thôi ngồi ngắm thị trường và tận hưởng ngày DIG 500K là rẻ rách. Mong DIG lên mạnh cho bà con kẹp từ năm ngoái đỡ khổ, khó với công ty kiểu này đấy

Lượn đi co nc nó trong bám váy cat năm trời tỏ vẻ hòa thượng.

Hầu như ai tham gia thị trường năm ngoái tới giờ chả kẹp, con nào chả chia. nói xạo không biết ngượng :)). Còn các bác dài hạn mồm hô tay thì bán