Đồng Hành Cùng Đội Lái ..... HÃI ANH RỒI........siêu phẩm kinh điển 3 sòng

rớt hết cả tuần nay rồi em. vol thanh khoản bé tẹo

Mấy anh lái đánh ác quá ko biết đâu mà lần. Nay em thấy sàn mà ko nhặt được. Em CTC này các bác ấy đè lâu quá rôi nên ko biết được. Ai biết hôm nay xả thế đã treo sẵn giá sàn rồi.

3 Likes

Vậy mai trần nhé một đông của ctc cho hay

chiều nay bà con cũng phân tích mổ xẻ hết rồi chờ bảng điện trả lời thôi như bác Phúc đã nói hàng bác khoai k phải bán lỗ :blush:

2 Likes

Bình thường đầu tư cả năm ăn 20-30% là mừng lắm rồi. Cảm thấy yêu lắm thì giữ lại thôi. Chứ lúc nào cũng đòi ăn bằng lần thì chết bác ạ.

2 Likes

Mai ctc xuống nữa thì xuống xác với e nó luôn

Theo mình quan sát thấy kiểu các anh lái thương lượng chủ tịch gom 2tr cổ rồi. giờ mấy anh kéo lên thôi. Sẵn tạo 1 cây Vol cao và để ý vài ngày trở lại nhỏ lẻ đã nhả hết hàng. các anh lái kg cho nhứng xuống dưới 7 nhiều nữa. tích lũy đã xong nên khả năng các anh bắt đầu khởi hành chuyến tàu

1 Likes

10 bác á.hic.2 tỷ 4 của em mà cướp thì

Bò này là bò tót bác ạ. :smiley:

1 Likes

khó bác…nếu lại chơi công khai như HAR thị bị bắt bài bác ạ…nên FTM phải ce luôn…

FTM - ĐTPT Đức Quân

Xem phân tích tại

Thêm mã

Ngành Tổng KL % KL / KLTB
10 phiên Tổng GT Sàn TC Trần Giá
khớp +/- % P/B P/E BVPS EPS 4 quý ROE ROA
Đồ dùng cá nhân và đồ gia dụng 592,60 92.0% 2,663 3.95 4.24 4.53 4.53 0.29 6.80% 1.0 4,373 -3,851

• Độ sâu thị trường
  • Lịch sự kiện

KL muaGiá muaGiá bánKL bán

1,200,704.53

5,604.52

45,804.5

10 Likes

hế hế sợ lái k cho cơ hội thôi chứ 1 khi đã cho thì mình xin e sẵn hàng t0 mà sợ gì

2 Likes

em chào bác Khoai hôm nay e lên đc tàu FTM giờ chót e kính bác thùng beer ạ hihi

chưa trắc cầm nhiều xèng đã lên kịp tàu…hihi,…như FTM muốn mua giờ cũng khó

11 Likes

2ty4 của a Phúc nhập cuộc thì bà con móm hết :rofl:

11k thì phải.mai lãi 3,3tr/ngày

10 Likes

Chuẩn rồi bác. Hàng bác Khoai thì em tin tưởng lắm, không thấy bán lỗ, trừ trường hợp trốn lên tàu không xin phép bị ăn củ xả thôi. Mà trường hợp đó do lỗi tự trốn lên tàu.

2 Likes

ok…HOA HẬU tháng 11 phải khác bà con…đội lái 3 sòng phải ngước nhìn em nó ce và ce

17 Likes

Cái này để các bác lái trả lời trong thời gian tới chứ em cũng chịu. Em chỉ quen đi cướp theo lệnh bác Khoai ạ.

FTM = Phi thục mạng có thô k các bác, nay e phi thục mạng dc 4k giá ce

2 Likes

hehe hoa hậu mà phải 1 cơ số anh mang chậu ra hứng nước miếng