EIB - Bình Cũ Rượu Mới - Siêu sóng nghành Ngân Hàng năm 2023

EIB thứ 6 rồi yếu quá bác.
Lái kéo mạnh một cây ce hoành tráng thì Eib mới vào uptrend thật sự

vào múc EIB đi. nó có lên vix của bác mới lời.:))

1 Likes

Nhóm a,TM dạo này lại hút dòng tiền,
EIB cũng thế, đang được bà con quan tâm
Các anh cho đóng ce vượt 22.5 , uptrend rỏ thì mình ủng hộ tí cho vui.

Lúc trước EIB đi ngược thị trường sóng đẹp nhất tam sàn

Game rõ rồi
MHC cty của bạn TM, VIx cho MHC vay tiền để múc EIB… và VIX cũng múc EIB
Kiểu này nằm vùng chờ cuộc chơi oánh lên thôi

2 Likes

Đóng CE thì chắc khó… nhưng nó vẫn ở nền 7 tháng… up size nó sẽ lớn nhất dòng bank… lồi mồm nhất…
đợi xem TM bày trận ntn …

1 Likes

Năm ngoái downtrend lỗ nặng… năm nay setup game gỡ gạc lại chút. Giá vốn MHC, VIx múc EIB tb 20~21…
Ae vẫn ở chân sóng thôi

Bác phân tích chuẩn rồi. Đôi khi còn cao hơn đấy. Nên tất cả chỉ mới là chân sóng. Giá này thì vào nằm vùng 1 tí thôi. Hạnh phúc hay đến bất ngờ lắm.

tháng 4 bds, tháng 5 penny, tháng 6 bank… múc thoi

À mình đang lên bài cho VIX luôn. Tí có gì anh em thảo luận cho vui nhé. Cũng đang ôm hơn 500k VIX giá quanh 7.8 trước chia :smiley:

1 Likes

Up up. hi

1 Likes

Dòng tiền đang đổ vào các cp nhà a.TM

Gex, Vgc
Vix
Eib

1 Likes

giá vốn giống mình thế, ôm từ trước lúc thị trường sập, may mà giờ cũng có tí thành quả.

Vậy thì các anh kéo Eib phi mạnh dùm các anh nhé.
Vix 900 tỷ Eib lận! Hihi

Tiền mới đổ vào thị trường ưu tiên dõng bank vì tâm lý thận trọng do bank chưa tăng chứ họ không mua đuổi các cp đầu cơ tăng nóng. Tâm lý dè chừng ngại rủi to cao của dòng tiền mới vào thị trường.

Media & các tổ chức đang ủng hộ một con sóng bank lớn lead vnindex

Ae nay chạy hết rồi a. EIB lái đạp kinh nhỉ. mai về nền múc full MG đi. cuối Q2 có quà to

Mua thêm không kịp ấy chứ chạy đâu bác. Mình có nhặt thêm quanh 20.6 nè :smiley:

nay lệnh lớn múc 600k
yên tâm hold. sắp tới bctc Q2, tự doanh nó kéo trần liên tiếp còn phải ra bctc cho có lãi chứ. ông nào cũng ôm cả nghìn tỉ EIB

Mai vượt 22 luôn cho máu bác nhỉ :smiley:

1 Likes

Trăm sự nhờ lái