FDI ùn ùn đổ về VN. Tăng lương cơ sở khủng liên quan đến bơm tiền. DJ tăng khủng. VNINDEX 29/5 ngày chiêm tinh mở gap rất to!

Về thông tin vĩ mô thì tuần này chỉ có duy nhất thông tin quan trọng là thông tin Nonfarm( bảng lương phi nông nghiệp) của Mỹ và tỉ lệ thất nghiệp

5 Likes

2 mã cho riêng nhóm Bí kíp sinh tồn. Ông nào tham lam múc mẹ hết ATO đẩy tím luôn. Đã chỉ đạo là ko đẩy tím rồi @Tammy.Tr

6 Likes

Tammy full hàng rồi, hết cash rồi, giờ cứ gồng các mã đang có thôi boss Khải ơi :grin:

2 Likes

Evg Drh Vc7 chưa tới target Tammy chưa bán đâu bos @Khai_Nguyen_Huu ơi😁

3 Likes

Ok cứ hold đi hàng thiên thời đừng có bán

7 Likes

Rất khó có dc các cơ hội như vậy, và Tammy đã mua dc giá tốt, phải ráng gồng boss Khải ơi! :muscle::star_struck:

2 Likes

Mở mắt ra xanh lét hết cả rồi! Chuẩn là ngày chiêm tinh của bác khải!

2 Likes

Chiều sẽ tím nhiều

7 Likes

Lộ hàng mà đánh kiểu đấy dễ bị đập sấp mặt

2 Likes

Đề nghị ae vào hàng từ từ… lái chưa muốn kéo k7 nhé :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::checkered_flag::checkered_flag:

1 Likes

Các chí chê vph huệ. Mấy thằng tây lông nó nghe hiểu huệ nói. Nên nó lao đầu vào húc vph của huệ

1 Likes

Nay DRH toả sáng :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::muscle::muscle::muscle::muscle::muscle:
Cảm ơn boss Khải! :heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart:

5 Likes

haha. Muốn nhanh thì phải từ từ hàng thiên thời thì phải ngồi im :sweat_smile:

4 Likes

Mới xem, DRH Tammy dc 20% zồi :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck: nhưng còn lâu mới bán :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

4 Likes

EVG lãi nhiu r bật mí cho con số cái

6 Likes

39.95 %
Vc7 37.78%
Nhưng còn lâu mới tới giá bán.
Tammy còn ôm lâu :star_struck:

4 Likes

Ôi trời theo mình lãi thế nhỉ. Like dạo nhiều vào các mg ủn like kinh quá mãi chưa đc chạy tên

7 Likes

Nhờ boss Khải phân tích quá kỹ các thông tin, và bơm oxy liên tục, nên ae mới ôm hàng lâu như vậy :star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

3 Likes

Tình hình evg tiết cung quá, mới giao dịch có hơn 1,6 tr cổ mà đã đủn gần trần rồi bác khải ơi!

2 Likes

Bảo yêu anh về a chỉ cho cách lãi 93.59%. Chứ 39.95 còn muỗi lắm. :grinning:

1 Likes