Hôm nay đầu tư gì? Nhận ngay khuyến nghị từ AI

Dạ AI của DATX đang báo hiệu trạng thái thị trường sẽ Xuất hiện rủi ro, bác cân nhắc kỹ càng nhé :face_with_thermometer:

Ui ngành Tài chính đang được AI phân tích xếp thứ hạng 1 bác ơi :rofl: Bác cứ tự tin lên chiến lược đầu tư nhé. Chi tiết bác cứ vào XWealth tham khảo nhé :smiling_face_with_three_hearts:

Chúc mừng DATX :money_mouth_face: Thế này anh em chúng tôi lại được nhờ rồi. Sớm ra mắt thêm tính năng mới đấy nhé, chúng tôi đón chờ

1 Likes

Các bác ơi bây giờ dòng nhựa có nên múc không nhỉ? Admin cho mình xin lời khuyên với

Hahâ tôi sống hơi chậm. Nãy tự nhiên xem bảng tin VTV hôm nay thấy ngờ ngợ. Hóa ra bác DATX này hợp tác với VIX thật. Hay ghê

1 Likes

Con bot AI này có code được những mã chạy nền để theo dõi trước k ad?

1 Likes

DATX gửi bác xếp hạng ngành do AI tổng hợp và phân tích. Để cập nhập nhanh và chính xác nhất, bác cứ vào XWealth tham khảo nhé :heart_eyes: :heart_eyes:

Ý kiến này rất hay. Cảm ơn bác đã góp ý, DATX sẽ nghiên cứu và sớm trình các bác nhé :face_with_hand_over_mouth:

Màn hợp tác này cháy thế mà không khuyến mại gì hả bác ơi

1 Likes

mong DATX thường xuyên đưa ra những nhận định và kỳ vọng để anh em chúng tôi tính kế

1 Likes

thị trường tuần này có tiến triển hơn đấy. Nhờ con bot AI dự đoán này mà tuần trước thị trưởng chật vật, tôi vẫn ăn ngon :)))

1 Likes

Có chứ bác ơi :smiling_face_with_three_hearts: Gửi các bác thông tin khuyến mại siêu hot nhân dịp ký kết đặc biệt giữa DATX với VIX :drooling_face:

:loudspeaker: [THÔNG BÁO] DATX Việt Nam ký kết hợp tác chiến lược với CTCP Chứng khoán VIX

Khi KH Mở tài khoản tại https://online.vixs.vn/mo-tai-khoan/?c=AI-broker.

Quý khách hàng sẽ được sử dụng 1 trong 2 ưu đãi:

:boom: Miễn lãi 5 ngày Margin đầu tiên cho mọi khoản vay

:boom: Phí giao dịch: 0.1% trong thời gian 90 ngày kể từ ngày mở tài khoản

Kết thúc phiên sáng nay, AI đánh giá thị trường đang ở trạng thái RẤT TÍCH CỰC :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts: Top 3 ngành được AI đánh giá tốt nhất thị trường tiếp tục gồm: Đầu tư công, Hoá chất và BDS công nghiệp :yum::yum: Cập nhập tình hình nào các bác ơi :sunglasses::sunglasses:

TOP KHUYẾN NGHỊ X-BUY và X-M BUY cập nhập ngày 22.06.2023 :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

:yum: Tín hiệu vô cùng TÍCH CỰC với cả 2 top Khuyến nghị X-Buy và X-M Buy các bác ơiii. Phải nói là xanh rờnnn :smiling_face_with_three_hearts:

:point_right: Các bác cứ truy cập XWealth để cập nhập thông tin chi tiết nhé! :smiling_face_with_three_hearts:

Chào buổi sáng nhé các bác! Cùng ngóng đợi thị trường cuối tuần nàooo :smiling_face_with_three_hearts:
Các bác có thấy chuẩn không nhỉ :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: Hãy chia sẻ ngay với DATX nàooo :heart_eyes: :heart_eyes:

Tôi tin vào AI, chắc chắn AI sẽ thay đổi cuộc chơi :))))))

1 Likes

Kết thúc 23/6, AI của DATX đánh giá thị trường ở trạng thái Rất tích cực nhưng chưa cổ phiếu nào lọt vào mắt xanh. :face_with_thermometer: :face_with_thermometer:. AI xếp hạng top 3 ngành thu hút dòng tiền nhất bao gồm: Ngân hàng, Công nghiệp, Thép. :smiling_face_with_three_hearts:

Ngoài ra hiệu suất các mã cổ phiếu tiềm năng được AI lựa chọn vẫn tiếp tục đem lại hiệu suất tốt gồm:

:moneybag:VCI +5.93% - Khuyến nghị ngày 12/6

:moneybag:DGC +4.65% - Khuyến nghị ngày 15/6

:moneybag:CII +1.89% - Khuyến nghị ngày 20/6

:point_right:Xem chi tiết cổ phiếu hoặc đón chờ tín hiệu giải ngân từ AI tại: XWealth

image

Các cách kiếm xèng đu idol nhanh nhất:

Top 1: Sử dụng XWealth 🥰😍

Tôi mới đi tìm hiểu con AI này. Bác nào cho tôi hỏi con bot này phân tích dữ liệu từ nguồn nào để ra được đánh giá vậy?

Tài khoản của tôi lãi gần 30tr sau khi short 10HĐ theo con bot này. Nếu bên bác có dịch vụ ủy thác giao dịch thì tôi dùng ngay.

1 Likes