IDJ: Lập Đỉnh Tháng 5

Chào bạn, mã TIG có xác suất cao sẽ còn điều chỉnh thêm xuống dưới 9.9, cẩn trọng

8 Likes

Về giá nào mua đc bác ơi

1 Likes

Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi, nhưng các hướng dẫn mua bán cụ thể thì mình chỉ lưu hành với đối tác thôi, tks bạn.

8 Likes

đúng rồi anh, tạo đỉnh điều chỉnh thôi anh ạ, về dài hạn vẫn có thể tăng cao hơn giá này

7 Likes

up lại cho ai chưa thấy

9 Likes

Đăng tus xàm thật

1 Likes

Đợi nó giảm mạnh hơn 15% như bác nói mà vẫn chưa thấy j cả nhỉ. IDJ nó vẫn giữ vững mốc 15 mà

chờ thêm chút đi bạn ơi

9 Likes

Mai canh giá đỏ vào dần được chưa bác?

chào bạn, theo mình là không vì xác suất cao sắp có điều chỉnh mạnh thêm như đã cảnh báo trong thớt này

8 Likes

Tăng mãi thì cũng sẽ chỉnh, chủ pic này nói thứ ai cũng biết, chỉnh xong ntn thì ko thấy nói, tóm lại là nhảm nhí, tầm nhìn loanh quanh ngọn cỏ nên ko chấp

1 Likes

Toàn phán nhăng phán cuội: từ ngày lập pic đến nay IDJ đã tăng thêm 1 giá

1 Likes

chuyện tăng rồi chỉnh ai không biết, cái quan trọng tăng rồi chỉnh khi nào và đó mới là chủ đề của thớt này nha bạn

7 Likes

15 củ khoai nhé đối tác của nó đấy

hiện giá này vẫn chỉ đang bằng mức giá phiên sáng của ngày đăng thớt chứ k hề cao hơn

7 Likes

Thôi cố mà lên bài lấy số, sau còn tiện đi lùa gà

1 Likes

Pic mở ngày 17/5: hô đúng đáy
Từ đó đến nay IDJ tăng 10% rồi

2 Likes

Lùa gà kiểu gì chứ lùa gà kiểu nói nhăng cuội như tựa đề pic này thì cũng không lùa nổi đâu.

2 Likes

Rất cụ thể. Thanks bro!

3 Likes

Thằng chủ Pic này ns cũng đang hô DIG lập đỉnh cuoos tháng 5 đấy :rofl: và ns quy định là cứ cuối tháng 5 DIG mà giảm kể cả 2 3% cũng đã là đỉnh r :rofl::rofl: Ngáo qá