IDJ: Lập Đỉnh Tháng 5

Hết tháng 5 rồi thánh. Thánh hô đỉnh nhưng nó vẫn tăng có nghĩa là thánh đã sai.

Nếu thánh nhận sai, xinh lỗi AE cầm IDJ thì ko sao đâu :grin:

1 Likes

càng nhiều người nghĩ nó tăng thì chứng tỏ thớt này đăng là đúng rồi :rabbit::rabbit:

7 Likes

Càng nói càng nhăng cuội!

haha ít nhất cuối tháng 6 đi hãy nói, bên trên đã nói là sóng tháng chứ k phải tuần hay ngày em ơi

7 Likes

bắt bẻ k dc lại nói mấy từ chung chung vậy thôi à

7 Likes

hôm qua có thằng tên gì quên rồi vào chửi hay lắm, bạn học hỏi nó đi, bạn chửi còn hơi nhạt

7 Likes

Hô sập mạnh từ tuần thứ 3 tháng 5 giờ lại chuyển sang tháng 6 là sao anh Lươn con bà Lẹo?

Chủ đề lập đỉnh tháng 5 sao giờ bác nói cuối tháng 6, rồi hết tháng 6 sẽ đến tháng mấy :slight_smile:

từ tuần thứ 3 của tháng 5 là bắt đầu tạo đỉnh bạn ơi

7 Likes

Tạo đỉnh 13.8 à? :face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting:

Thôi, anh biết trình chú thế nào rồi và có lẽ ai cũng biết :grin::grin::grin:

Giá đóng cửa phiên 17/5 là 13.8, đến giá đóng cửa gần nhất là 14.9, tức tăng 1,100. Tức là tăng nhiều đấy chứ. Đối với nhiều dân T+ chỉ mong có lãi như vậy thôi (dù tôi không đánh T+)

bạn k hiểu khái niệm cơ bản Sóng Tháng là gì hả bạn, sóng tháng có thời gian kéo dài cũng nhất cũng 1 tháng, thới đăng tầm cuối tháng 5 thì đến cuối thánh 6 mới đủ 1 tháng đúng k?

7 Likes

tăng gì 1.1 ngàn bạn, hiện giá 14.9, giá đóng cửa là 13.8 nhưng bài đăng đâu phải đăng lúc đóng cửa, đầu phiên chiều vẫn có tăng giá tạo râu nha bạn

7 Likes

Mình không hiểu sóng tháng hay sóng háng. Hô lập định tháng 5 thì mình nghỉ tháng 5 thôi :slight_smile:

1 Likes

hh có câu nào chi tiết hơn k em, chửi chung chung k có ấn tượng

7 Likes

ùm chờ tiếp sẽ biết, khi sóng giảm sắp tới diễn ra thì sẽ biết thời gian nào là thời gian tạo đỉnh, có đúng như thớt đăng k thôi

7 Likes

Anh chửi chú câu nào chưa? Mõm như đàn bà thế?
BCC mấy tháng nay giảm 25% chưa?

TDC cũng hô đỉnh nhưng đã tăng thêm 1 giá:

Giá đóng cửa ngày đăng pic này (14/2) là 10.8.
Giá đóng cửa phiên gần nhất (26/5) là 12.6
Vậy tăng 17% chứ không hề giảm 25% như cái bài đó viết.

1 Likes

NHA hô tăng thêm 15% từ mức giá 16.x nhưng cái kết NHA rơi về đáy 7.7 :grin: