KHB kế hoạch lãi 60 tỷ, hưởng lợi siêu dự án 52.200ha. KHB phiên bản lội bùn sống dậy tiếp theo BII VOS tăng giá gấp 20 lần

huhu trả lại hàng cho e cục 600k của em

Em múc có 10k của Bác thôi :smile:

Penny lại khởi nghĩa rồi

KHB giữ tiếp trung hạn cuối năm có ổn k bác chủ

1 Likes

@8888 Bác bỏ KHB rồi ạ = ))

1 Likes

Em thông báo chuyển qua hàng mới DLG rồi bác á
https://f247.com/t/trum-cuoi-penny-dlg-day-manh-5-linh-vuc-om-tron-tuong-lai/41756

Mỗi lần em chỉ làm một nhiệm vụ, bác nào theo em tiếp thì theo á
Theo em ở diễn đàn này nhớ bấm theo đuôi, khi nào cần bán, hoặc mua hàng mới em sẽ có thông báo á

1 Likes

Thế có nghĩa là KHB về lại máng lợn phải không bác

1 Likes

Em đánh theo dòng tiền của lái lớn bác á, bây giờ lái lớn đang vào DLG bác á

Lái vẫn còn kẹp hàng ít hay nhiều thôi, em chuyển qua DLG thì em không tương tác KHB với lái được bác á, nhưng dòng tiền đang bị rút ra bớt bác á

Ban đầu bác Media con này tốt thế mà giờ lại nói vậy ạ = ))

1 Likes

Nhiệm vụ của em là đưa tin cho lái lớn bác á
KHB đã đánh thoát đáy rồi á bác, tiếp theo thì chờ lái diễn, nhiệm vụ của em là hàng nóng theo dòng tiền bác á, lái ra con nào thì em theo con đó á
Khi nào chuyển hàng em đều có thông báo á, bác nào theo em thì cứ theo đuôi để nhận tin thường xuyên á

2 Likes

Nay Chart đẹp - nay mới mua ít sàn để gồng lỗ cùng anh em - Hj hj! Mong anh em chỉ bảo

Úp cái hình để không ae nói e chém gió kkk

Chúc mừng bác lên tàu KHB. Bác là mới hay đang TB giá xuống thế = ))

Thôi thì sàn hết tuần này , tuần sau làm game mới là đẹp , lưng chừng hoài như thế này mất khách hết

1 Likes

Mới mua lần đầu bác ạ! Đợt nó chạy như điên ko đu ce được nên bỏ ko theo - kkk - Nay thấy chart êm quá mà ko mua thì có lỗi với bản thân quá xá - chỗ này cho gồng lỗ thêm vài cây sàn cũng chịu! Hí hí! Thêm nãy vào cái web mà sạch sẽ tinh tươm thì ưng quá ưng- vô ủng hộ ít ngay!

Tuỵệt! Về vùng 4.x thì êm dịu - mà ko biết có ko thôi! thấy ngay hỗ trợ rồi nên em mới mua hí hí! Có thì mua thêm - túc tắc nhặt đến khi chặt thuyền :wink:

Chắc sẽ còn chật vật thêm rồi sẽ đi tiếp bác ạ. Đoạn này sẽ là nền của KHB. Em đoán vậy = ))

Sao cũng được - ko ăn được sóng 2.2 lên 10.x thì đợi sóng sau lên 2x cũng ọk mà - kiên nhẫn thôi!

Căn cứ vào đâu mà bác kỳ vọng nó lên 2x à bác?