LDG - Siêu cổ phiếu

Nhà tạo lập…lời kinh khủng nhỉ !

Viết về siêu cổ phiếu mà không có vẽ vời tương lai sao mà ra được siêu cp. Nó có cái gì, thay đổi gì để thành siêu cp. Liệu truyền thống úp bô lái lợn có thay đổi. Doanh nghiệp có gì thay đổi lớn trong tương lai.
Tất cả mới chỉ là phỏng đoán của tôi, nhưng cậu viết hô hào suông không ai nghe đâu

1 Likes

Hihi…mình không thích viết pr nhiều , cũng không hô hào gì cả vì giá lái đang swing ở đáy nên mình nói trước để mọi ng ai quan tâm thích thì mua cất tủ

Về LDG thì thông tin đầy ra mà từ lúc thông báo hợp tác với quỹ SAM đến các bài về LDG , chi tiết ĐHCĐ …tất cả đẻu có hết rồi mà, ai thích thì tự search mà đọc

Khi mình dự đoán, chọn lọc cp thì đã có cả chuỗi thông tin phân tích của riêng mình về mọi khía cạnh chứ không đơn thuần hay đơn giản mà nói bừa

Tuy nhiên, mình sinh hoạt cho vui, giải trí thôi…còn ai thích mua gì thì tuỳ mọi ng và mình thì không khuyến nghị ai mua bán gì cả nhé

Ai cùng quan điểm , chí hướng thì cùng thuyền, ai không thích thì thôi …hihi

lái gom xong thì giá 30xxx tiềm năng ldg ít nhất 30xx chứ ko phải mệnh giá nhé .Nhin lại cp bds đi cách đây 1 đến 2 năm thì nhiều rất nhiều cp giờ có giá 30xx trước đều dưới xa mệnh giá hết. Tự tìm hiểu sẽ thấy .

1 Likes

Đáy tháng 3 năm 2020 của LDG chỉ 5 thôi, không thể về quá đc đâu, hôm trước có 5.6 đấy thôi.

1 Likes

Mình dự 1x và sau đó là 2x
Đỉnh cũ lúc trước là 25.x

Nếu sau này vượt đỉnh cũ được thì tốt quá bác

1 Likes

không có ldg trong tài khoản là có lỗi với vợ với con với em hàng xóm xinh đẹp đó anh em ạ .
ldg 20xx chứ ko thể rẻ thế này được .

1 Likes

Các em bđs khác phi ầm ầm trong con sóng thần ttckvn hơn 1 năm qua và đang phi tiếp tục

LDG là cp bds tầm trung DUY NHẤT còn sót lại

Em rồi sẽ phi bù lại những năm tháng đã mất ( do bị các anh lớn ức hiếp, đè gom quá xá )

Nhắc lại luận điểm tái cơ cấu LDG

1. Đã chuyển trụ sở từ Đồng Nai về tòa nhà 194 Golden building, 473 Điện Biên Phủ, Bình Thạnh, HCM.
    Chuyển cả doanh nghiệp thì bộ máy sẽ thay máu
  2. Đã có người của nhóm cổ đông lớn vào Hđqt phụ trách mảng kiểm toán, có nghĩa là lãnh đạo cũ khó bày trò chuyển giá
  3. Bán cp công ty con sân sau của lãnh đạo cũ
  4. Phát hành trái phiếu dn riêng lẻ loại không bảo đảm, không quyền chọn khoảng 700 tỷ. Chỉ có tay to mới dám bơm tiền cho doanh nghiệp khi nắm dn trong tay
3 Likes

Luận điểm này hấp dẫn bác nhỉ !

LDG cõn nhiều “ bí kiếp” giấu trong cổ mộ nữ hoàng Cleopatra nữa…hihi

Cơ hội chỉ cho ai biết phân tích và dám nắm giữ

1 Likes

Mình hold từ 7.x đến giờ, các anh đạp thì mình cũng vào thêm và hold
Kỳ vọng lớn nên kệ các anh

Tôi còn tb giá từ 7.2 về 6.1 đây, giờ ngồi im hưởng thụ. Đọc vị được thay đổi doanh nghiệp thì không phải sợ

1 Likes

Đúng thế bác ơi
Giờ soi khắc 3 cái sòng thì em này là một trong những viên kim cương còn sót lại

Vốn hóa dn không bằng 500 căn liền kề Đồng Nai, tay to ngửi thấy nó xúc cả dn. Vấn đề pháp lý sẽ giải quyết được thôi. Khủng hoảng kinh tế thì bán đất là nhanh thu ngân sách. Địa phương sẽ cho hợp thức hóa, đóng tiền vào để tăng thu ngân sách bù cho covid

2 Likes

Hay bác

Giờ cả nước đang cố thu ngân sách, giúp DN chống đở vượt qua đại dịch

Đồng Nai Long Thành đang và sẽ là khu trọng tâm về đầu tư csht để đẩy nhanh phát triển kinh tế khu vực miền nam