LDG - Siêu cổ phiếu

Đến HAR cũng ra trận rồi…còn mỗi mình LDG rơi lại chót bảng mà thôi…hihi

LDG có lái siêu nhất thị trường rồi…nảy chất cục 600k 7.53 mà bà con chả ai thèm mua đuổi vì chán ngán và cutloss sang các em khác hết

Vài ngày nữa HAR sẽ vượt qua LDG và thị trường cõn mỗi mình con vịt trời này sót lại …với bao lời hứa, pr, hội thảo …mục đích để làm gì thì không biết nữa

1 Likes

Chuẩn hàng đểu

1 Likes

Tôi cảm giác nó nhấp nhổm rồi.

1 Likes

Hy vọng kịp có động thái tích cực! Cứ thế nảy thì chết hết cổ đông trung thành

1 Likes

Mình hold 7.x từ rất lâu rồi vả khoá luôn phần LDG đó ! Hihi

Mai sàn nhé. Cây vol 50tr là dâu hiêu phân phôi rôi

1 Likes

Hihi

Cứ bình tĩnh đón thành quả thôi, chờ mong kết quả tái câu trúc để vươn xa hơn

1 Likes

Cám ơn bác

Chúc mừng bạn kiên định. Tôi tâm lý lỗ nó nên bán mua cổ khác lời cũng mấy lần muốn mua lại nó mà cứ chần chừ, giờ không còn cơ hội giá rẻ nữa hihi.

1 Likes

LDG lợi nhuận sau thuế 5 năm có kiểm toán từ 2016 đến 2020 là 1660 tỷ còn dig là 1680 tỷ vậy dig đã kịp tăng 400% từ năm ngoái đến năm nay. GIờ chuẩn bị đến lượt ldg rồi đó .Định giá ldg 40xxx ngang giá dig chung mâm nhé ae theo dõi sát nhé .Nắm giữ 1 hay vài năm nữa bằng giá dig rồi tính .

2 Likes

LDG pháp lý dược giải quyết xong thì giá bằng DIG trong vòng 6 tháng

2 Likes

ldg siêu cổ phiếu đầu tư giá trị sớm lên 30-40xxx .

1 Likes

Đề nghị lái lướt li line cùng bà con nhỏ lẻ xuống tàu hết đi, thay lái mới …li line mãi không lớn nỗi thành RỒNG ! Hihi

ldg lợi nhuận 5 năm qua ngang với lợi nhuận của dig
ldg chưa tăng do lái hãy kiên nhẫn chờ lái thôi nó sẽ lên giá ngang dig không thể rẻ hơn được.Quỹ đất nó ngang dig hàng ngàn HA .
dig giá 45xxx thì LDG ít nhất phải 40xxx sao chúng ta lại bán rẻ tài sản chúng ta đang có để mà kiếm vài % hay vài chục % để làm gì???
ldg phải ăn bằng LẦN như dig nó tăng giá 1000% trong 6 năm qua đó lướt thì ăn được bao nhiêu %???
chỉ có cổ phiếu Đất thì tài sản chúng ta mới tăng bằng nhiều lần mà thôi .
Cổ phiếu ngành khác khó ăn bằng lần ,rất khó ăn bằng lần.

Hãy bán các cổ phiếu tăng quá nhiều rồi vì cơ hội tăng không còn nhiều nữa quay sang mua gom LDG như là mua 1 mảnh đất của LDG vậy giữ lâu 1 đến 2 năm mặc kệ lái đánh đi chúng ta sẽ nhân vài lần tài sản đó. LDG không thể bán khi nó dưới 40xxxx.
tại sao phải mua gom LDG vì giá cổ phiếu ldg chưa có tăng trong 2 năm qua mà nhiều cổ phiếu nó đã kịp tăng 500% đến 1000% rồi . Bây giờ lái ldg đang set up game đang gom và tính toán thời điểm .
có thể giá cp ldg chưa tăng mạnh ngay nhưng chắc chắn giữ lâu sẽ tăng giá vài lần
đồ thị vne sam là đồ thị tích lũy 10 năm rồi nó cũng sẽ tăng bằng LẦN anh em theo dõi nhé chắc chắn luôn đó .

1 Likes

1xyz ok ?

1 Likes

Tuần tới ldg tăng rất mạnh anh em chú ý mua sớm mua trước khi giá nó tăng mạnh nhé.

1 Likes

Sóng thần bđs và em LDG mới khới động thôi, giá hiện tại mới chỉ bằng giá lúc roadshow mở hội nghị với anh SAM 9/2020 ah!

Các bác cứ soi mấy cái tranh Picasso rồi lướt lát li line, một vài giá chi cho mệt và uổng phí đời ngồi sòng quánh chứng vịt …đến khi thi nhau chen chân mệt mỏi để lên tàu …rồi ngồi đó khóc vì tiếc cho xem !