🏢 NGÔI NHÀ ĐIỆN LỰC. Nơi hội tụ các anh em đầu tư cổ phiếu Điện. Nơi cập nhật tin tức cổ phiếu Điện và giá Điện nhanh chính xác nhất!

, , , , , , ,

Nơi cung cấp tất cả các thông tin về cổ phiểu Điện. Cổ phiếu Điện đang được hưởng lợi từ việc chính phủ sắp kí quy hoạch điện 8 mới cũng như EVN sắp tăng giá điện. Ngôi nhà này tôi mong muốn là nơi anh em đầu tư Cổ phiếu Điện có nơi để cập nhật thông tin và sinh hoạt chung.
Ngôi nhà này không chào đón những người tiêu cực thích chửi bới tầm nhìn T+ và ko thích CỔ Điện. Tôi muốn thu hút những người tầm nhìn bằng năm. Muốn đầu tư nhàn hạ. Nơi đây tôi sẽ mời những anh tài về đầu tư CỔ Điện những chuyên gia Điện Lực đến chia sẻ tư duy tầm nhìn, chia sẻ kiến thức đầu tư cổ BDS đến các anh em F0 và những người đam mê đầu tư giá trị cổ Điện một loại cổ phiếu ko ảnh hưởng bởi lạm phát lại hưởng lợi nhờ quy hoạch điện 8 mới
F0 muốn tìm hiểu về cổ Điện, điện sạch cũng nên tham khảo ở pic này. Rảnh tôi sẽ up thêm tài liệu để anh em cùng ngâm cứu.
Những ai muốn quấy phá xin vui lòng tôn trọng các anh em ở đây!

1 Likes

Điện lực anh em nên tập trung vào điện xanh: Điện gió, điện mặt trời, điện mặt trời áp mái, Điện gió ngoài khơi, thủy điện

2 Likes

Video anh em nên xem nhé. Năm nay FDI vào nhiều phát triển KCN nhu cầu điện chắc chắn dùng rất nhiều. Dự kiến năm nay nắng nóng đấy. Cổ điện có thiên thời tốt!

1 Likes

Nguồn vốn FDI rất quan tâm đến môi trường, phát thải CO2 nên chắc chắn nhà nước sẽ kí duyệt và tháo gỡ khó khăn giúp ngành điện phát triển
https://mof.gov.vn/webcenter/portal/vclvcstc/pages_r/l/chi-tiet-tin?dDocName=MOFUCM236632

2 Likes

Mới đào được một siêu phẩm cổ Điện mời anh em Ngôi nhà điện lực cho ý kiến góp ý nhé

2 Likes

Điện xanh có BCG. Cũng khá tốt về chất lượng các dự án Điện xanh. Nhưng do nợ phải thu hơi cao. Đòn bẩy tài chính lớn. Nên BCG tôi có đầu tư nhưng tỉ trọng khá thấp. Do tôi xếp vào khoản đầu tư rủi ro

3 Likes

Khai trương ngôi nhà Điện LỰC
Anh em cổ đất đang đầu tư ĐIỆN LỰC có nơi sinh hoạt nhé. Mời khách đến xông nhà
@BacKieuPhong @Duong_Cong_Tung @DT1989 @phikhonglo @Luanhh @Huynh1 @hocdautuf0 @hoimaomui198715 @Hocdautucophieu @khongluibuoc @bondon1234 @CHIEN_TC100

2 Likes

Nỗ lực lắm rồi nhưng vẫn lỗ. Nên xin điều chỉnh giá thôi. Tăng “nhẹ” í mà :joy:

2 Likes

lỗ to.không tăng dá mạnh mấy cti gánh tí hả? :laughing:

Hehe. Nên phải tăng giá thôi. Điện đố ai mà ko dùng. Cầu to cung bé ko tăng hơi phí :ok_hand:

2 Likes

Đóng tiền điện đi cắt điện bây giờ

Hàng tháng tự trừ tài khoản rồi anh :joy:

2 Likes

nếu A7 sẽ bảo pâu 7k.8k anh chơi tí. :laughing:

Mấy lần a lười đi bank nộp tiền doạ cắt đấy

Nhà nước nắm hết rồi. Làm ăn trì trệ nắm. Em chỉ thích tư nhân thôi

2 Likes

Điện xăng dầu BDS nó là bố thiên hạ đố ai mà ko dùng dù có lạm phát cao ntn

3 Likes

dì nữa?dthu.ln đóng khung.trả lãi thấy bà.kkk. :laughing:

Ts 1 cổ trăng trưởng doanh thu hàng năm 100% lại nằm giá này nhỉ

Sao em tìm ko thấy nhỉ

2 Likes

Mừng tháng mới mừng vận hội mới. Chúc cho thành công của ngôi nhà điện lực, ngôi nhà đất cát, ngôi nhà xăng dầu. Chúng ta sẽ giàu!

2 Likes