Nợ công Mỹ được định đoạt---> Đầu tư công đón sóng lớn!

16 tỷ $:

Tao bám đít m làm cc gì.
Ịt bố m loại m ranh con éo đủ tuổi cầm chym cho bố đ… Ái bậy đâu.
Bố m nói thật còn tự ái éo gì, loại m chạy ra đường kiếm 5 chục 1 trăm mà đi kích cầu.
Trình éo có thì ngồi im. M thích thi đấu vs bố về cái gì. K thì cất cái mõm đi. K t lấy kim khâu moẹ mõm vào đấy.

1 Likes

Phải mong cho nó ngừng tăng Ls. Mẽo nó còn húng thêm lần nữa thôi là Tây bên mình nó phá chợ đấy. :joy::joy:

1 Likes

Câu này được!
Mà nếu nó đang lỗ nặng thì không nghe nhận định của nó!

2 Likes

Cần học chúng nó: Vì sao chúng nó lỗ nặng? :rofl:

2 Likes

Giảm thì nó dìm tin tốt thì nó bảo tin ra để bán. Thua

1 Likes

A.I. Đang làm đầu kéo Nassdaq & ck Mỹ nên kỳ vọng DJ nơi các anh NH đang phõng thủ vì ls & short hoành hành sẽ thay đổi cuộc chơi .

Kệ bác ơi.
Giờ bắt đầu đến thời săn cp x3: x5 rồi…hihi

Ko chim nữa à

Lần cuối. Dm cái loại ma.ỳ biến giúp tau. Đừng có bám đ.ít comment ta.o làm gì :rage:

1 Likes

việc Mỹ sẽ nới trần nợ công là cái ai cũng đoán dc, VN phản ánh kỳ vọng và đi trước, nên nhịp tăng thì cũng là đang tăng đấy, dù gì cũng phải quản trị rủi ro, gần 80 lần đạt trần nợ công rồi chứ có phải lần đầu đâu :smiley:

1 Likes

Họ vừa giải quyết vấn đề trần nợ công xong rồi. Lần tiếp theo cần phải xem lại vấn đề này thì cũng phải nhiệm kỳ sau của tổng thống Mỹ → còn lâu rủi ro liên quan trần nợ công mới quay lại.

1 Likes

Như vậy là tạm ổn, việc bây giờ là tìm dòng nào tăng, cổ nào tăng vài lần…

Từ lúc ttckvn sập đến giờ mình chỉ ủng hộ uptrend thôi, chưa bao giờ chim lợn nhé & dù mình có chốt thì cũng không bao giờ chim lợn ck cơ sở cả xưa giờ.

Bác này vui …mình đã giải thích nhiều lần mà không hiểu nữa, cứ lằn nhằn mãi nhỉ ! Kỳ lạ…hihi

Giờ các anh chuyên gia bắt đầu hô dễ tìm cp x20%, x30% rồi đó bác! Vậy thì đối với bà con bám trụ cơ sở đây làthời điểm tìm cp x3, x5

Trước tiên sẽ là con sóng BOOK VALUE

Còn các cp thì tuỳ cp với những câu chuyện khác nhau sẽ kéo up.

Giờ mình đề cập nhiều người không tin…một thời gian nữa sẽ hô rần rần cho mà xem!

Khi ttckvn bị sập, toàn quạ đen bay đầy &mang DXY ra chim lợn, lúc ấy mình đã nói DXY đỉnh rồi & bắt đầu downtrend, sau một thời gian thì DXY downtrend rỏ như ban ngày.

Rồi lại chim lợn lại rần rần, mình nói Bơm Tiền & nâng hạng, nhà nhà vào mắng té khói luôn…giờ thì bơm tiền & nâng hạng đang diễn ra.

Đó là bức tranh vĩ mô lớn.

Cõn về đánh chứng vịt thì đây là thời điểm tìm cp x3, x5! Cứ để các anh chuyên gia tìm cp x20%, 30% đi

Bà con bám trụ ck đã khổ sở, khó khăn suốt thời gian qua, ■■■ mò gở lỗ , đi kiếm từng xu…giờ xu thế lớn đã lộ rỏ thì phải target ngay x3, x5 từ bây giờ, không thì lại trễ phi thuyền uptrend, lại nuối tiếc

Tin hay không thì tuỳ các bác, cứ để thời gian kiểm chứng! Hihi

Anh tin người đẹp :smiling_face_with_three_hearts: anh tất tay

1 Likes

Nói thì hay nhưng trong lòng lo sốt vó nếu mẽo sập