SIÊU BÍ KÍP đầu tư cổ phiếu BDS ăn bằng lần! CỰC TÂM HUYẾT KHÔNG ĐỌC phí đời đầu tư CHỨNG KHOÁN!

, , , , , , ,

Khu này sát ngay vường vua của TIG. Có vẻ năm nay sẽ là năm bùng nổ của bđs du lịch và nghỉ dưỡng

Thanh Thủy thua đất Kim bôi IDJ đang triển khai dự án bác nhé. Kim Bôi vừa gần HN lại trời ban mạch nước khoáng nóng tự nhiên rất tốt cho sức khỏe

3 Likes

TIG khả năng có game PHT đó. Cũng gọi là tạm ổn đó bác. Bác có TIG giữ được nhé. Chúc bác thành công

5 Likes

Mình cũng có ít thôi, nhưng đang nghiên cứu mã này thấy khá ổn. Tỷ lệ nợ quá nhỏ, hiệu quả sử dụng vốn tốt. Vốn hóa < vốn csh rất nhiều. Khu vường vua ngay sát khu khoáng nóng của Fuji wyham. Mình có ông bạn làm trong đó 30/4 này dự kiến khai trương. TIG năm nay có lượng khách hàng trả trước cho khu này tới hơn 400 tỷ. IDJ thì có kỳ vọng lớn hơn, chờ chỉnh sẽ tham gia ít ủng bộ bác. Với nền giá TIG hiện tại vào thấy an toàn hơn.

2 Likes

IDJ bác đọc BCTC sẽ thấy nó ở tầm hoàn toàn khác. Mình đánh giá nó tốt nhất ngành BDS

4 Likes

Kết quả của một số thành viên newbie trong nhóm được em dẫn dắt gồng lãi hơn các chiên gia chiên ngô chiên khoai

2 Likes

a có
ae hẹn caphe

1 Likes

Em ở Quy Nhơn tháng 5 này sẽ vào Sài Gòn anh ở đâu

3 Likes

bds ưelless sức khoẻ , suối nước nóng chỉ có khu yoko quang hạnh ngon, giờ có idj nữa thì đúng là tầm nhìn của anh Lăng vĩ mô quá.

a ở quận 1- sài gòn

1 Likes

Ok vào em sẽ inbox anh

6 Likes

Sóng nhỏ nhưng vẫn có ăn là đc

Sóng PHT sắp tới to lắm

3 Likes

AD cho hỏi tin này có tác động như nào đến HDC:Giá cổ phiếu giảm sâu, một công ty BĐS hủy kế hoạch phát hành cổ phiếu riêng lẻ giá 100.000 đồng/cp, chào giá mới chỉ 15.000 đồng/cp. - Gia co phieu giam sau, mot cong ty BDS huy ke hoach phat hanh co phieu rieng le gia 100.000 dong/cp, chao gia moi chi 15.000 dong/cp. | Tin tức doanh nghiệp niêm yết | | CafeF.vn

1 Likes

Rất tốt anh nhé HDC ổn

3 Likes

PHT rất tốt cho giá cổ phiếu

4 Likes

Phải qua 20.4. BCKQKQ quý 1 thế nào rồi mới rõ xu hướng.

1 Likes

Lúc ý làm gì có giá này. Chứng khoán phản anh trước tương lai anh ạ

3 Likes

Idj mai chỉnh không Khải ơi, nay mạnh mẽ quá

Chỉnh là múc thêm, mới break 12