SIÊU CỔ BDS nghỉ dưỡng phải nhắc đến IDJ. IDJ mạnh hơn CEO rất nhiều. Lý do tại sao đọc bài sẽ rõ! Có video minh họa cho bài viết

,

Người mua trả tiền trước 2000 tỉ hơn cả vốn hóa hiện tại. Nợ ngân hàng và cá nhân ngắn dài hạn rất ít khoảng 200 tỉ. BDS nghỉ dưỡng được nhà nước cởi bỏ chính sách cho phép cấp sổ đỏ.
IDJ siêu phẩm BDS nghỉ dưỡng định giá siêu trũng IDJ trũng hơn CEO rất nhiều.

Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chia cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa

18 Likes
Chủ tịch APEC NGUYỄN ĐỖ LĂNG trân trọng mời A7 lên thuyền cùng anh em API IDJ
NÓNG: Vừa họp xong---> Sẽ tiếp tục giảm!
SIÊU SÓNG THẦN BDS. Cơ hội nhân tài khoản quá rõ ràng! KHÔNG đọc bài này phí một đời đầu tư CHỨNG KHOÁN!
BDS NỔI SÓNG THẦN! Cùng luận trận XÍCH BÍCH cổ BĐS chia lại của cải này!
Ôi thôi xong! Căng như dây đàn! TAN NÁT HẾT CẢ RỒI!
TIN CHÍNH THỨC! A7 rời khỏi HDQT L14. Có đôi điều nhắn nhủ với anh em ôm cổ BDS!
BÍ KÍP ĐẾM CUA cổ BDS. Bí kíp ĂN TO ăn bằng LẦN. Ai đang vặt tiền lẻ bơi hết vào đây mà Nghiền Ngẫm!
Sóng Midcap BDS đã nổi. Giờ sẽ là sóng Penny BDS. 3 em hàng Penny hot nhất tam sàn lên sóng! Có video minh họa cho bài viết
BƠM OXI cho anh em ôm cổ BDS. Cổ tăng 30-40% vắng chim lợn cổ giảm 1 phiên chim ngợp trời. Mai 19/5 ngày chiêm tinh BDS tím hàng loạt nhé!
10 Chỉ đạo điều hành mới nhất của Chính Phủ thì 8 cái hướng vào ngành BDS. Phó thủ tướng chỉ đạo phải giảm thêm lãi suất. Cổ BDS dẫn sóng VNI. DJ tăng khủng 5/5
Giảm lãi cho vay rồi. Chính phủ quá tuyệt vời nhanh gọn dứt khoát! BDS ăn to nhất xã hội không nói nhiều
Thủ tướng Phạm Minh Chính chỉ đạo. Khẩn trương giảm ... Bơm khẩn trương! Thôi chết rồi các quỹ các CTCK tây nhòm ngó EVG rồi!
HOT HOT HOT! CPI Mỹ giảm sâu FED chắc chắn ngừng tăng LS vào tháng 5 này! Sẽ có lần thứ 3 liên tiếp SVB hạ LS điều hành
ỐI DỒI ÔI! BUNG rồi! TOANG rồi! TOI rồi! SUY THOÁI NẶNG! Họ Lã nói chuẩn quá VNIDEX sắp thủng 850!
Lùa được nhiều "GÀ" vào cho ăn béo quá. Chuẩn bị "THỊT HẾT THÔI"
Lại đào trúng siêu cổ BDS. Vốn hóa bé tí tài sản mệnh mông. Hưởng lợi bơm tiền cực lớn. Có video minh họa
Lại dự đúng chính sách vĩ mô. Không nhớ nổi đã đúng bao nhiêu lần liên tiếp. 4 lần hạ LS sóng CK to hơn 2020 2021?
Ối dồi ôi! Tăng trưởng TÍN DỤNG chậm như RÙA BÒ. Ko hạ lãi cho vay khẩn cấp thì BUNG TOANG TOI. Update các nghị định mới về BDS! Sắp có lần hạ LS vào tháng 7

Mọi người chỉ để ý đến CEO BDS nghỉ dưỡng nhưng IDJ mới là siêu phẩm đích thực của BDS nghỉ dưỡng

14 Likes

dân thắt chặt chi tiêu sx đình trệ tiền đâu nghỉ dưỡng.@@

Trú ẩn BDS nhé bác ko thấy người ta trả tiền trước ầm ầm mua codotel của IDJ đấy à bác

8 Likes

Mọi người mua CEO nhiều vì ít ai biết IDJ thôi

9 Likes

Em nhường bác đấy.@@

3 Likes

Lên tàu rồi. Bác sẽ thấy dòng tiền tìm đến BDS nghỉ dưỡng. IDJ hàng siêu khủng đấy

8 Likes

anh sẽ ko la liếm ở đây nếu tiêu đề ko có câu :“Ceo sẽ yếu hơn IDJ”.
1/ :shushing_face: Ceo mạnh hơn IDJ, dư địa Ceo 50%, IDJ <20%
2/ :crazy_face: IDJ lên 11.2- 11.3 anh em có can đảm bán để mua lại giá 9.x không?
3/ nếu IDJ qua được 11.2 thì có thể mơ về giá 24 trong VÀI tháng tới (lúc đó Ceo đang 5x) anh em tự tính :laughing:

5 Likes

idj là cái j? vậy mua đi mà nhanh giàu cu

5 Likes

trẻ trâu lên bài câu từ xàm

2 Likes

mấy hôm trước tháy bác tương tác tốt với thài lắm mà, nay chưởi thài quá dị. Thài mới lên tàu IDJ để hô chút đã chứ. khà khà :crazy_face: :crazy_face:

4 Likes

Lấy IDJ so sánh con Ceo khác gì lấy Cám đi so với Tấm

1 Likes

Thì cứ xem hiệu quả đầu tư ceo và IDJ nhé

7 Likes

IDJ lần đàu nghe tên mã này

1 Likes

Vào thêm api và aps cho đủ bộ ba của a Lăng. Cuối năm mặc áo tím gồng lãi

3 Likes

IDJ tăng 3 phiên còn hô hào! Đúng thằng ngáo

Ông này chắc tham gia thị trường được vài tháng :)))

1 Likes

Lúc nó ở nền thì ko khuyến nghị múc.

1 Likes

Thằng này 28t cao thủ với 10000h học PTKT đó. Đừng đùa nhan :joy: :joy: :joy:

IDJ ngon đấy ah hữu ơi, nhưng ah đừng lỗi con ceo vào được ko ah, ah lôi vào làm e lại nghĩ tới cảnh chia 10 lần tk đó ah,

1 Likes