Theo dấu chân Cá Mập

Miệng cốc chính 28.3 cụ J nhỉ. HT 27.8. Kc 30 và 32. Hôm nọ cụ nói ko có sóng P, qua tiền vào linh hoạt thay đổi là ok r. Tôi thấy ko xấu may ko bán

3 Likes

hpx hihi

1 Likes

Điện vứt hết

4 Likes

CK ăn nhau ở độ linh hoạt và nhanh nhạy. Mỗi ngày mỗi thế cờ mình phải theo nó chứ ko thể bắt nó theo lối suy nghĩ, tư duy mỗi cá nhân được!

3 Likes

Giờ tìm con móc cống xu thế tương lai ổn :bird: điện than tin đẹp quá ai cũng biết lại tranh nhau

3 Likes

Cơ nhiều người sẽ hỏi: lúc cp ko hô mua sao cứ xanh tím mới hô? Đơn giản chỉ khi cp Tím mới xuất hiện Siêu cổ! Chỉ khi có dòng tiền siêu mạnh mới giúp xuất hiện Siêu cổ!

5 Likes

Cổ nào mà cần nhiều vốn để làm những dự án mới. Dự kiến ln khổng lồ. Lãnh đạo tài năng và cổ đông đồng lòng. Thì sẽ không có đỉnh. Chỉ đợi gió đông (bơm tiền) là chổng phộc

2 Likes

Tất cả đều tốt nhưng ko có Lái thì mùa quýt cũng ko tăng giá được :grin:

2 Likes

Jean :face_vomiting: hãy biến mình là vũ khắc Tiệp Mông má sâu róm trở thành thiên Nga bán cho các đại gia

2 Likes

Hại thận lắm. Sướng nhiều thì tổn thọ: Tạo hoá vốn rất công bằng!

3 Likes

Mấy nay đi đâu cũng điện 8 tôi ko ưng

1 Likes

Vĩ mô nó lái mới tăng ko đỉnh đc. Niềm tin quan trọng hơn là tiền. Lái nào lái nổi L14 480 VNG 1500 vef 155

1 Likes

Phét

2 Likes

Trưa nay lại mắm tôm bún đậu ko đánh răng chờ người nơi ấy @NhamDoanhDoanh à🤮

1 Likes

Anh tìm được em nào bắt đầu vào đường đua x 3, x5 anh hú em một tiếng nhe. Cám ơn anh. Hihi

2 Likes

Thài Khải tìm hàng móc cống cũng đc đấy bác :grinning:

2 Likes

Em VFT sẽ là siu cổ đấy các bác

2 Likes

Đó là câu chuyện dài, nhỏ lẻ bu vào toàn đu đọt :face_vomiting:

3 Likes

Thài úp bô mấy con kia cmnr :grin:

2 Likes

Tuần vừa rồi DDG là hoa hậu kkk

2 Likes