Thời gian tới Dig ra tin thanh tra ổn, lại có tin 2 Bank lớn múc, thêm 1 tập đoàn lớn tham chiến cùng. Lãi xuất lại Hạ. Xác định bung nóc

Đã múc là ko sợ, còn sợ thì ko múc. Giá này vẫn còn rẻ chán so với tiềm năng của nó

1 Likes

Chưa chắc , vào sóng thần chỉ tầm này sang năm thôi.

1 Likes

Về thiên tân thì em nghĩ là thoái vốn ra cho nhà chủ tịch múc thôi. Thiên tân của nhà chủ tịch ai chả biết điều này

2 Likes

DIG có game PHT nữa nên kéo lên trên 20 là chắc

2 Likes

còn về KQKD thì trông chờ vào cái DIC hậu giang cả bán Nam Vĩnh yên. DIC hậu giang thì bán chạy còn Nam vĩnh yên có vẻ chậm anh ạ

3 Likes

Chuẩn rồi bro, múc đủ KL ngồi im , nhẩy nhót nhiều lại mất hàng.

Còn con CEO em nhắc anh ko nên mua mới. Tập trung vào DIG. DIG giá này thơm hơn CEO bảng điện đã trả lời rồi

4 Likes

Ceo nó x3 từ đáy rồi. Mình chỉ Dig thôi. Ôm nó từ đỉnh đến bg . Xác định tử thủ rồi. Có tiền là múc.

4 Likes

hình ảnh

1 Likes

Thế để đi vay thêm tiền để sáng thứ 2 đặt ATO. Tiềm năng 500k thì tính gì vài k.

Múc húc xúc …

2 Likes

Dig siêu cổ phiếu , lần này nó rít phát X2, X3 thì con zời lại đu mạnh . Mấy mà về ga 5x

Bây h mà bán đc nhà hay ô tô thì tốt quá. Chơi liều liệu cuối năm 1 nhà thành 3÷4 nhà? Nếu lên 5x tức là đc gấp 3 lần

1 Likes

5 năm nữa là ít đó bạn nhé, bạn xem bds chu kỳ 10 năm ms có 1 sóng mà, 2012-2022

3 Likes

Đỉnh cũ 125k, đáy 10k . Nó về ga 5x cũng bt thôi.

1 Likes

5 năm nữa , Long Tân mà ok thì 500k luôn

1 Likes

5 năm nữa về đỉnh 125k nhé, ở đó mà mơ 500k

Té DIG rồi à.

1 Likes