!Tin vui cho 44.400 cổ đông Chứng khoán SHS

Thôi anh khai ra đi, em sẵn sàng … bịt mũi :slight_smile: (May quá nghe bằng tai)

1 Likes

hình ảnh

Nó nhiều giấy quá đó anh, ko nhẹ như vci fts bsi cts

5 Likes

Giai đoạn đầu của dòng chứng, lái đánh những mặt hàng bất ngờ, có truyền thống tăng giá không cần lý do.
Nên đúng là SHS bị bỏ qua. Nhưng muốn bỏ qua nó cũng phải có lý do. (Xin phép được trình bày sau :grin:)
À, vì sao người ta bâu vào các con BSI, FTS và APS? Hãy xem danh mục tự doanh của nó có gì? Chắc là API, IDJ, CEO, DIG… chắc chắn là toàn mã tăng bằng lần. Vậy đó. Lý do nó đó.

5 Likes

Không ngờ Vovinam có một thế võ “khai tông lập phái” như vậy mà đến giờ anh mới ngộ ra. Quá khai!

Khai, à chuẩn, quá chuẩn. Nhắc đến Khai anh @Vuichoigiaitri lại nhớ thài giáo

1 Likes

Vì bọn ấy ít cổ dễ lái nên dòng tiền dễ fomo theo đó anh. Nôm na đầu tư ít thu lời nhanh, nhà đầu toi mua bán có quan tâm FA TA gì đâu, cổ cứ tăng trần thu lời nhiều là đc.

3 Likes

Xong mấy em đó rồi thì là lúc phải kéo SHS, SBS, TVB…

1 Likes

Góp ý với bác chủ (mà nói thiệt nhà này em có thấy bác chủ hiện hồn bao giờ đâu trời!) là tiêu đề topic bắt đầu với dấu (!) nhìn nó hơi là lạ mà liên tưởng nó lại có mùi nữa. Hình như bác còn mấy cái topic khác cũng bắt đầu bằng cái chữ i nặng như thế phải không?

1 Likes

ô sờ kê bác Tuyết :grin:
ghi nhận ý kiến của bác lần sau e cho 3 cái ! n làm nên non luôn
để 1 cái ! nhìn kỳ thật

1 Likes

:+1::+1::+1: tiêu đề sửa được nha bác.

bác vội thế, bác có cầm SHS k :laughing:

1 Likes

Chút chút thôi bác. Không cầm ai vào đây comment bác ơi!

1 Likes

sửa rồi mà k được bác ạ

1 Likes

chào ae đồng cổ ạ
đầu phiên xanh quá

1 Likes

ổn áp quá, kê 9.6, 9.7 mà ko kịp khơp, nhanh khiếp

:laughing::laughing::laughing: Nhanh quá! Chắc hôm nay kiểm chứng được rồi. @NhamDoanhDoanh, @Minhcua

4 Likes

CE dư mua tuần này có giá 12 chắc

2 Likes

May mà kịp lên tàu, hú hồn con chồn

2 Likes

Hú hồn cái bồn! :laughing::laughing::laughing: