Ấp trứng thì cần kiên nhẫn... em định ấp ROS 1-2 năm nữa với giá 7k hiện tại, xin các cụ 1 lời khuyên ạ. Em cảm ơn!

Cơ sở:

• lịch sử có đỉnh cao,
  • kinh doanh đa ngành và quy mô lớn
  • lĩnh vực: xây dựng, hàng không, dịch vụ… là những ngành hiện tại và tương lai có nhiều cơ hội phát triển.

Em cảm ơn ạ!

Bác mà giữ được hai năm thì tăng ít nhất phải x2 hoặc x3

Cảm ơn bác :grinning_face_with_smiling_eyes:. Bác cho xin chút cơ sở hay phân tích thêm dc ko? Ngoài chuyện lỗ lãi, em cũng thích dc giao lưu chia sẻ kiến thức ạ :+1:

Theo em thì neeua như bác qc tới đây mà làm ăn lương thiện vs cổ đông không úp bô thì khẳ năng x2.x3 là bt ,vì ros là cty có vốn hóa vs doanh thi củng ngìn tu

Doanh thu cả nghìn tỷ ,cơ sở hạ tầng, xây dựng tương lai vĩ mô ổn

Cảm ơn các bác và chúc các bác tháng mới tốt lành. Thực ra thì em nhiều lúc cũng tò mò… rằng bác QC ko biết phong thái làm ăn kiểu gì mà tiếng tăm úp bô nhiều như vậy? Có lẽ nào mọi ng để bị úp nhiều đến thế? Và rằng bác ý làm lớn đến vậy có chăng chỉ phần lớn nhờ thổi bóng với úp bô ko? Thời buổi này các nhà đầu tư thông minh và kiến thức nghiêm túc hơn nhiều rồi, bác ý liệu có còn phát triển tiếp?

7 năm thì còn 0.7

Chắc em cũng ko kiên nhẫn đến thế đâu :joy::joy::joy:

1 Likes

Up một cái cho hành trình ấp trứng. Để kiểm nghiệm xem như thế nào? Vì chờ đợi là hạnh phúc :blush:

1 Likes

Thích thú, ngạc nhiên, hồi hộp, lo lắng, sợ hãi…, kệ, và giờ là Thú vị. Cảm ơn các tiền bối đã cho em học dc nhiều điều :blush:

1 Likes

Cảm ơn bác đã chia sẻ nhiều điều. Mà cũng cảm ơn diễn đàn, nhờ vậy mà khi mọi thứ trôi đi, có nhiều chuyện để nhớ và kể lể khi dc gặp gỡ :heart_eyes:

1 Likes

Thế này chắc nhà bác ko thiếu chiếc tivi to to và bộ loa ko nhỏ rồi ạ :heart_eyes:

1 Likes

Em bé tẹo, chạy suốt nên chỉ có cây này làm bạn :kissing_closed_eyes:

1 Likes

Chúc các bác một Tết Trung Thu đoàn viên vui vẻ và thắng lợi!

1 Likes

Vào ROS được nửa năm và được x2 tài khoản :blush:
Kết quả của sự kiên trì. Ghi để nhớ :slightly_smiling_face:

Cảm nhớ anh @Luotcungcamap, đi lâu chưa về. Vườn hồng anh gieo trồng đang nở hoa…