APEC: vào đường đua mới

Dự Aps giá bao nhiêu chốt được bạn

1 Likes

mình đoán API mạnh nhất đoạn này

1 Likes

Hiện tại API đang có tin chia cổ tức 120% ngày 7.9 sắp tới

Giờ có nên vaof mua mới idj không bạn hay chờ chỉnh?

1 Likes

Mình nghĩ giá quanh gần sát tham chiếu vẫn ổn, kê lệnh chờ 2h chiều xem. Nhận đinh cá nhân và cách đánh khác nhau bạn nha, tư vấn mình chịu :grin:

1 Likes

Nay mới múc idj tận 18.xx này

1 Likes

Kê lệnh gần sát giá tham chiếu và phải chờ mua 2h chiều. Mới nói bên trên sao bạn mua sớm và kê cao vậy?
Lưu ý đây là nhận định cá nhân k áp dụng cho người khác.

API lượn sóng siêu tốc, mình mua lúc 2:28pm ít hàng cụ nào vất lại vừa khớp giá quanh tham chiếu là nó thốc ngay về trần đánh ghê quá :saluting_face: :saluting_face: :saluting_face:

Hu hu nóng vội mất tiền ạ

1 Likes

Đoạn này TT nhạy cảm tí

Cổ đông của API sẽ được nhận cổ phiếu thưởng với tỷ lệ 120%, ngày đăng ký cuối cùng để thực hiện quyền là 07/09/2022.

Bảo sao api tím nhanh vậy

1 Likes

ừ đoạn này API mạnh nhất dòng anh Lăng nhưng đánh ác liệt lắm, nãy về tham chiếu rồi ngoi lên trần lại trong 2p thôi kakaka

API chia thưởng xong sẽ làm PHT. không nên tin vào ai hứa hẹn gì. trước mắt cứ xem cổ tức 120% nó cho lên bao nhiêu đã…

1 Likes

Nhận định cá nhân APS: VNI nếu có chỉnh thì xu hướng vẫn lên, dòng chứng với giao dịch T2.5 cùng thanh khoản mạnh dần sẽ bay

3 Likes

APS cầm nhiều cổ phiếu API, IDJ mà ít ngày gần đây API, IDJ tăng mạnh, hôm nay APS giảm thì vài ngày tới cộng với chính sách T+2 APS lại ce…ce…ce

1 Likes

hệ sinh thái anh LĂNG api aps idj MÚC TẤT

2 Likes

kaka

Dành cho ai nắm DGW:

iPhone 4 được cho sẽ ra mắt chính thức ngày 7/9 sớm nhất so mọi năm. Và Apple đã chính thức tái ký kết hợp đồng cùng DGW - đối tác phân phối chiến lược của Apple từ 2020.
NĐT đoạn này nghe ngóng xem dòng bán sỉ/lẻ công nghệ sắp có sóng sánh gì không, riêng mình đang có hàng và nắm chặt (DGW).

Chúc mừng ace trên tàu vững tay chèo!!!

1 Likes