APS: cơ hội nghìn năm có một!

Lợi nhuận siêu khủng lên tới 520 tỏi/11 tháng và những cổ APS đang cầm tính đến hàng triệu đơn vị kì này như CEO, CII, NBB, … Đang tăng siêu điên . Dự lãi quanh 700tỏi và dự phóng eps của chủ tịch APS là 8000/năm. Với công ty vốn chủ sở hữu tính bằng trăm tỉ, số cổ phiếu cũng có 78 triệu cổ thôi, mà kiếm cũng tới nhiều trăm tỉ thì chỉ có thập kỉ mới có một lần !. Giá dưới 4x quả là quá hời cho một thương vụ đầu tư.

Kì vọng tưởng hết, nhưng thực ra tất cả mới chỉ đang là chân sóng !

Rũ ác quá! Cơ hội để mua giá đẹp bác ah

1 Likes

Kiểu đánh này quen lắm bác ạ :rofl:

Chưa biết chừng mai bay đó , em đánh mấy con đều vậy cả

Cái cách đánh này quen vch. Giảm mạnh xong vol to, là cây rất gần đáy, có thể tuần này giảm vài phiên nữa. Nhưng cây hôm nay khả năng là rất gần đáy. thậm chí có thể là đáy luôn. Theo kinh nghiệm sa trường của em là vậy.

Bay CEO

khổ =)) chưa. xin lỗi chứ t cutloss APS mất 300tr vào mã khác giờ lãi gấp 3 này @.@ hô hào làm cđg không biết. họp ĐHCĐ thì như 1 lũ đa cấp xong bóp dái cổ đông. chả hiểu CP ngon kiểu đéo gì giảm 50% từ đỉnh haiz vkl

Kinh vậy đại ca ơi lãi gấp 3 cơ á ?? em đánh tài xỉu 2 phút gấp 4 cơ :))

Cụ ấy mua CEO

Cụ ấy mua CEO nên lãi 1 tỷ thì pải, gỡ được APS

Thôi lãi là được rồi bác ThienTrieu chúc mừng bác đã có tết. chứ ae vật lộn kiếm miếng cơm manh áo khổ quá :))

Siêu sao quá !

Giá hiện tại đang 33, anh em vào giờ đẹp rồi :smiley:

:rofl:vào giảm tiếp cho coi

Theo em nghĩ thì thị trường đang đạp để chuyển dòng leader thị trường thôi ! Cứ bình tĩnh -50% vẫn ăn ngon ngủ kĩ bình thường nha các bác :rofl::rofl:

1 Likes

Đi làm về mở app ra mà cười quá ! :rofl::rofl:

1 Likes

Hôm nay bắt đáy là pơ phẹc nha ae ! Mai tăng là hết bắt đấy

Các bác mà ko bắt đáy hôm nay là tuần sau mua trần đấy ! :rofl::grin::rofl:

APS phát quà cho nhà đầu tư hết tháng 1 nha ae :rofl::laughing::grin: