APS sẽ trở thành cty chứng khoán có kết quả kinh doanh và lợi nhuận cao

APS là 1 trong những cty chứng khoán phát triển mạnh, kết quả kinh doanh tốt, lợi nhuận cao. Thanh khoản giao dịch Vnindex ngày càng tăng. Giúp dòng chứng khoán sẽ tăng mạnh trong thời gian tới, đặc biệt là APS. Mời các Bác ủng hộ. Thanks

Vẫn chưa thấy khả thi bác à
Vẫn có một cái gì đó chưa thể chạy được. E chôn vốn ở đây lâu lắm rồi mà bỏ qua CEO với DIG :pensive:

Tích lũy đủ rồi, Sắp lên lại 6x đây

Aps cầm toàn hàng nóng cii ceo nbb dig giá thấp .eps cả năm aps đạt 8k

Bác hiểu thế nào là tích lũy? @@

Sure ! Cuối quý tăng trần liên tục cho coi :laughing::rofl::persevere:

Bác phải chia phần trăm vốn để vào từng em chứ, đâu thể vào 1 em mà thắng trận đâu, có khi để % vốn để tích lũy hay thị trường giảm mà mua vao, Sắp có kết quả kinh doanh quý 4 rồi, em nó sẽ tăng mạnh thôi.chúc Bác may mắn

Sẽ gì nữa bạn?!!! aps đang là cty ck có kết quả kinh doanh tốt và LN cao rồi! Ai có tiền và đủ kiên nhẫn thì ôm vùng này, k bgio lỗ!!!

Bác nào muốn cắt thì đợi ngày mai xem nhe, mấy hôm nay Lái tập trung kéo hàng anh QC và nhiều cp khác cho giá cp bằng mặt bằng chung của thị trường, sau đó dòng chứng khoán sẽ chạy

Chả hiểu nổi các bác nghĩ gì mà kêu APS chạy nữa. Hài thật. Lúc mới ra bctc Q3 nó chạy 1 mạch từ 17 -6x. Tức là đã x3. Là đã phản ánh hết kỳ vọng rồi. Giờ kéo xong rồi thì xả dần thôi. K hiểu các bác muốn nó lên đến mức nào nữa.

Thì nó lại kì vọng thêm nữa :rofl: công ty có mấy trăm tỉ bọ. Kì vọng còn nhiều lắm !

nhưng có api và idj cắm cổ sâu quá bác

1 Likes

ao ma qua. dễ nay lại tăng

Dòng chứng khoán, chiều nay tăng nha các Bác,nên xem xét

Hôm nay APS trần rồi, trần 7 phiên nữa hen

Chuẩn bị tăng nhiều phiên trần rồi đó Bác, xem ngày mai thế nào, 7 phiên thôi là có quà tết rồi

APS chuẩn bị Co tuc va PHT, tranh thu gom hang nha pa kon, giá 30 là quá rẻ rồi