Bắt bài đội lái DIG: Kéo ATC giữ giá PHT. Tinh ý sẽ ăn T+ đẫy mồm

DIG muốn giữ giá để PHT 15k nhưng vì không đủ lực giữ giá trong phiên nên phải kéo ATC. Bài này thì aQuyết trước dùng với ROS chán chê rồi.
Trong phiên giá đỏ sâu thì cuối phiên kéo giữ giá về gần TC nên tinh ý đoạn này T+ sẽ đẫy mồm. Sẽ có phiên kéo phiên không chứ không phải phiên nào cũng kéo. Lưu ý phiên nào kéo cao trong phiên thì sẽ đạp ATC do vậy trong phiên mà xanh 3-4% anh em bán lẹ luôn đừng tham.
Chúc anh em ăn no với con hàng này và lưu ý ăn 3-4-5% j đó té luôn nhé đừng có tham là làm cổ đông bất đắc dĩ đấy.

1 Likes

nghe cũng hợp lý nhưng mua về T2+5 thì đã lỗ >10% rồi

đoạn này mua giá 29.x không thể lỗ được. Nó ko dám để thủng sâu đâu hehe

Thôi bỏ đi mà làm người. Hihi.

Thị trg này lựa mã có game mà chơi. Ăn ít tí cũng đc

Show lệnh cho uy tín cái nào ?

Uy tín không xúc mồm. Đợi có giá đẹp là chốt

@Doccocaubai1988 chú thấy anh đánh nét không? Chốt lãi DIG vòng trước mua DXG giá 24.5 xong bán DXG 25.8 mua DIG 29.x
Vòng này sáng nay lúc DIG lên 31.5 đúng ra là anh chốt rồi đấy nhưng đêm qua DJ tăng mạnh nên anh kì vọng nó lên 32.x anh sẽ chốt. Xấu quá thì anh chốt lãi 1% hehe

Alo còn thở k

;))) ăn mấy vòng rồi còn hỏi. Chú cắt lỗ hết DIG rồi thì chuyển sang làm chim lợn chứ còn j nữa

Ngáo, có mứt mà đòi ăn 5% mấy vòng :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Hehe. Anh đánh nét lắm. Ăn 3-4% ko đc thì té ăn 1%
Mai anh mới vào hàng lại.

Haha. Bữa ăn đẫy mồm tag chú em vào mà trốn giờ mới chui ra hả. Sao thế cắt lỗ hết mấy ?

Haha. Đu 3x 4x thì cũng đi 20-25% chứ ít gì

Bữa thấy chửi hăng lắm mà cắt lỗ xong lại qui phục anh @nguyenvanphuoc rồi à?

Biết thế :rofl::rofl::rofl::rofl:

nay mày cắt Dig như này cũng đau nhỉ. Haha. Lần sau đã ngu thì đừng show lệnh khoe nhé con

thế theo bạn thì nó sẽ phải kéo đến giá bao nhiêu thì mới đủ khả năng để pht thành công

Hehe. Mọi khi DIG anh ăn có 4-5% rồi té thôi. Con hàng hôm đó a hơi tham lên 8% ko chốt thế là lại chốt lãi đc có hơn 1%
Thôi có ăn vẫn hơn chứ đâu có cắt lỗ 4-50% như chú haha

Thế mày nhận ngu rồi nhé. Haha. Lại còn đi lập Pic lùa gà ah con? Dig bố có cắt giờ Tk bố cũng x vài lần