Bđs và Cảnh Báo nghiêm trọng

Hỡi tất cả ace đang ôm dòng bđs.Theo nhận định cá nhân dòng bđs đánh kiểu này sẽ còn giảm mạnh thời gian tới.ae ai có hàng căn hồi lên 20-30% từ đáy Nên hạ tỉ trọng bớt.Nen vào 50% tiền và tuyệt đoi không sử dụng margin.Dự đoán của cá nhân.

3 Likes

Đã hạ dần khi thị trường bắt đầu có tín hiệu xấu, một quyết định đúng đắn :+1:

Đúng là ko hiểu thì dựa cột mà nghe bạn nhỉ

1 Likes

Chắc mới cắt đúng bẹn ah ku?

1 Likes

Mày nên nhớ ngày hôm nay vnindex xanh là nhờ cp bđs dẫn sóng. Trong khi đó vn30 vẫn còn đỏ loè hù doạ

Chủ top kêu hạ tỷ trọng chứ có kêu bán hết đâu mà mấy thánh đã bâu vào chửi rồi :face_with_raised_eyebrow:

Chẳng thằng nào tốt thế lập Pic đi lo cho thiên hạ cả

1 Likes

Đọc kỹ mình nói.còn thời gian trả lời ae nhé.Đúng hay sai mình cũng ko đc tiền và mất tiền của ace.

Quan điểm của mình giờ là lúc hồi để ra hàng.Chứ ko phải niềm tin mua vào hoặc đợi chờ. Vnindex còn down mạnh lắm.ít nhất về 1000-1100.Còn tùy thuộc vào dấu hiệu của ban lãnh đạo.các quỹ mua bán của nhà nước để xem đâu là đáy.Neu ae ko chịu nổi 2-3 năm thì nhỏ lẻ nên ôm tiền ít nhất 50%.

2 Likes

Bán hạ bớt để cho ông mua ah. :joy:

Tiền của ae.Cổ phiêú là của thiên hạ.Cổ phiếu là giấy.Thì Tiền bao nhiêu chả mua được.MÌNH XIN NHẮC LẠI ĐOẠN HỒI NÀY LÀ HỒI CỦA NHỎ LẺ.GIÁ KHÔNG ĐI XA ĐƯỢC.TIỀN CÁ MẬP HỌ RÚT RA HỌ CHƯA VÀO LẠI.VNINDEX SẼ DOWN 1100-1000-950 …ĐẾN KHI NÀO THẤY TÍN HIỆU CỦA LÃNH ĐẠO VÀ CỦA ĐỘI MUA BÁN NHÀ NƯỚC THÌ KHI ĐÓ BIẾT GẦN HẾT DOWN.ACE BẢO TRỌNG

2 Likes

He he thị trường xuống nói mồm ai nghe :smiley: phân tích đi ae lắng nghe . Chuyên gia còn sai bét nhè chè đỗ đen huống gì 1 thằng vô danh tiểu tốt thả vài dòng xanh rờn

1 Likes

Lảm nhảm chả khác mấy thằng đá ống bơ vỉa hè :face_with_raised_eyebrow:

Mày phải đưa ra luận điểm chứ nói kiểu 50/50 như thằng thần kinh

Góc gì đưa ra góc nhìn phải có phân tích có cơ sở , đừng copy của mấy thằng brocker mất dạy rồi lên đây tỏ vẻ mình thông thái

:)) tớ không thích hạ đấy bạn làm gì được tớ :slight_smile: thị trường về 900 chứ có về 0 đồng đâu mà tớ sợ

1 Likes
1 Likes

Để cái mặt thật ra để nếu hô đúng thì anh em khen, hô sai anh em còn đá vào mõm mới đúng là ng quân tử nhé! Đã muốn làm người tốt thì làm người quân tử luôn đi.

Bác vượng bảo là bất động sản kéo theo cả 270 ngành ăn theo. Bds mà rụng thì tất cả chết chung. Hãy nghe người nghìn tỉ nhận định . Mấy chục triệu đừng phán bừa bác.

2 Likes