Cả sàn giảm, mỗi cổ Thày A7 bị soi là sao

, ,

Mọi người cho F0 hỏi ngu 1 tý, thị trường giảm, nhiều mã cổ phiếu sàn nhưng mỗi cổ của thày A7 bị chửi, chim lợn bêu rếu khắp nơi là sao ???

Gì cũng phải công bằng, lên 20-30% giảm 7% có gì lạ đâu nhỉ ? Ai không giữ được thì đăng xuất, người bản lĩnh thì cứ ôm. Tiền tài khoản mỗi người tự quản trị, đâu ai kêu khóc hộ làm gì nhỉ

4 Likes

Bạn nghe câu: “Giàu thì nó ghét, đói rét thì nó khinh, thông minh nó tìm cách tiêu diệt” chưa :grinning_face_with_smiling_eyes:

7 Likes

vì cổ A7 ngon. đương nhiên là nhiều chim lợn rồi bạn. kkkkk

5 Likes

như thầy đã nói trong các video " vì cổ A7 nó ngon " :)))

2 Likes

Cay cú thế bác?
Thị trường này cơ bản chia ba hết mà bác.
Bác nào rút kịp thì gửi tiết kiệm, còn chưa rút kịp thì chịu, chia 4, chia 5 ấy chứ

3 Likes

Mặt mũi mày chắc là ĐẸP

Tiếc là “Tâm hồn” lại như đồng “CỨT”

Ghanh ghét đố kỵ lòng đầy hận thù, thối rữa…

Tao tự hỏi chắc chắn mày đã tức tiếp cận Nam Nguyên la liếm, nhưng không được nên trong suy nghĩ nên đem lòng hận thù, cay cú.

Hay Nam Nguyễn đã làm gì mày để mày như vậy ?

Thằng hèn !

8 Likes

Bạn dùng từ bãi cứt làm mình nghĩ bạn hợp với cổ hag đấy.bạn ko nên ôm cổ phiếu CEO mà nên hô họ hàng ôm cổ hag ấy cho phù hợp.bên hag có bán phân bò rồi cứt lợn các kiểu.chúc cộng đồng nhà bạn cùng hag thành công

1 Likes

Nó trình đéo bằng nam thì nó cay cú thôi. Trình thằng nam chấp cả thằng cụ nó đội mồ sống lại

24 Likes

Quyết tâm theo thầy

1 Likes

dạng mày đầu tư được cổ nào ăn x5x10 rồi, kể ra đi ?
Tài khoản mày có bao nhiêu rồi, đăng lên cho mọi người xem tầm và trình của mày đi, để cho người khác còn biết mà học tập

1 Likes

thầy ơi, thằng này trước cũng học thầy đó, cũng mua DIG CEO theo hô hào, giờ giảm thì quay ra cắn lung tung nhặng như cho’’ phải bả. Loại này chắc cũng mạt hạng rách nát tồi tàn thôi

2 Likes

Vì chúng thèm, muốn mua giá thấp

1 Likes

Ơ thế này cả thị trường nó đào đc SSI kkk

1 Likes

Thế mày có cổ lol nào thơm để húp k kkkk, chúng ta o có kẹc r

1 Likes

Xem ra con DIG tăng 10 lần mới giảm 50% thôi nhỉ :thinking:

1 Likes

Thầy ông nội nên vậy đó :stuck_out_tongue_winking_eye:

Shs từ 5x về 17 thì chia mấy ?

1 Likes

Hỏi bạn bh bạn cầm cổ nào ?

1 Likes

Kinh tế khó khăn, tạo lập chơi bẩn đạp VNI, cả sàn thiếu gì cổ chia 3. Bạn nói năng cay cú quá chắc mất ăn à. E thấy Cổ thày thơm mà

Mày sinh ra trong lúc này là may mắn nhưng mày không biết tận dụng thì ngu đừng đổ tại số con ah.Chấp cả các ông lãnh đạo có bán đi nữa nhưng với tiềm năng này thì con dân VN sẽ lại vào húc.Mày nên nhớ mới chỉ 5% dân số chơi chứng thôi.Khi 5,7 năm nữa VNI 3000 điểm,mày sẽ nhìn thấy DIG nó vĩ đại như thế nào.Tận dụng đi thằng đầu bò.

2 Likes