Các chỉ báo kỹ thuật nhận biết "thầy ông nội dỏm" và chứng chỉ lùa gà

Chứng nhận của mày là chứng nhận đểu
Của tao hàng xịn xò

So tài bán chứng chỉ thằng nào dạy được nhiều trò hơn là thắng nha

Của trò đây

tks thài, thế có phải nhanh ko, học vẹt chi mấy lý thuyết của mấy ông bên mỹ, r ptkt này nọ, lấy làm avatar luôn cho ngầu

Nhìn cái ông Quang Dũng DBD mới kinh, năm 2020-2021 sóng to mà cứ ăn li ăn line. Suốt ngày hô hào lấy số má rồi mở lớp dạy, vãi ái.

Giờ mà có nguyên hội dùng cái bằng này làm avartar chắc cười bò … :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

ô đừng mở tiệm kinh doanh bằng cấp nhá. Khéo mấy chục nghìn chuyên gia ra lò mất. Ô lại được chi phí in ấn coi bộ ngon ak. :crazy_face: :crazy_face:

Đứa nào làm thài tao đi tù, khai mau?

Không phải tao. :smiling_face_with_tear:

Rồi ai lên lớp diễn xiếc cho ae xem đây :thinking:

Thấy nó có khoẻ là sắp có tích xanh thì phải, chắc làm phiền mod quá nên mod khoá

1 Likes

10ng trên F là hết 9ng chửi nó rồi, có tích xanh là làm trò cười à kkk

U là trời, giờ mới cập nhật

Tao mới kiện Mod ở pic nội quy vụ ông thài nội,
chúng mày vào hưởng ứng đê!

Tao có thêm chứng chỉ:

Ghê mậy. Người ta 6 năm với 10000 giờ mới được cái phết oăn. Ông 2 ngày là phết tu rồi. Thiên lý ở đâu :sneezing_face:

đề nghị k hỏa tốc tiến trình bằng cấp. bác chơi dị ai chơi lại. :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

Vấn đề này bác động chạm đến nhiều người quá. Cũng cám ơn thông tin bác đã đưa để ae chứng sỹ không thành liệt sỹ. Các cụ có câu nói thật mất lòng nên bác chịu khó nghe comem đểu nhé. Cây ngay ko sợ mất lòng. Trên f này tôi thấy rất nhiều môi giới của các cty ck, mà phần chính là làm chân lon ton lùa gà cho cá mập. Nên ae hãy tỉnh táo, mình có éo tin chính mình đi tin thằng khác. Kkk​:smile::smile:

2 Likes

Cảm ơn bạn. Bản thân tôi thấy broker, thầy dạy chứng khoán, room…không hề xấu. Nói thật ai trên mấy diễn đàn, mạng xã hội liên quan ngành này cũng có mục đích riêng, giải trí, sales, người mới thì học hỏi…Chỉ là mấy chú loe nghoe, mấy thằng cha thậm chí có cả tý danh, được lên media từa lưa, nhưng cái bản chất bố láo thì sẵn có làm ảnh hưởng đến những người làm nghề chân chính. Broker mà lôi cả danh tính, thông tin khách hàng lên bêu chỉ vì tranh luận trên diễn đàn, mấy chú choai choai thì lại tưởng mình làm thầy thiên hạ. Những thành phần như vậy nói thật là nói đến họ cũng phí thời gian, chẳng qua tôi rảnh tôi chém tý cho anh em vui trong lúc thị trường ảm đạm thôi. Còn mặt dầy vẫn vào quấy thì tôi cũng chiều được. Tôi chán thì lại nhờ BQT đóng topic là xong :smile:. Có muốn cắn thêm thì mời họ ra góc nhà tìm giẻ lau bàn.

1 Likes

Hay quá

1 Likes