Các đội lái đang cần gom hàng để kéo thị trường tăng trở lại ai mất hàng sẽ là cực đớn đau

Các đội lái giờ cũng sốt ruột rồi, đạp mấy hôm gom hàng để chuẩn bị cho cơn sóng thần sắp tới, và nhà đầu tư cũng đã rời bỏ thị trường 1/3, cũng là lúc phải kéo Thị Trường Tăng trở lại để thu hút thêm người chơi mới,
còn ai là người bám trụ được, và ai là người kiếm tiền được trong cuộc chơi đầu tư này.

Mọi thứ đơn giản chỉ cần bạn kiên trì nắm giữ không để mất hàng, và phải kiên quyết cứng rắn, quyết tâm cùng kiên nhẫn, sẽ có lúc bạn nhận được điều mà mình mong muốn trong cuộc chơi tài chính…!
Bởi cuộc chơi này những thứ vô lý nhất sẽ trở thành có lý và thứ bạn cho là đúng nhất nó sẽ trở thành sai…!

Thay vì đau khổ nhục nhã bởi thua lỗ, thì bạn nên tập chung cho công việc của gia đình, tiền nhàn rỗi bạn cứ bỏ đó ngay kể cả lúc có thêm tiền thì mua thêm cũng được, một năm không lãi thì nhiều năm sẽ lãi, không chết được đâu.
Trên Thị trường chỉ thấy người bán lỗ là kêu họ chết vì lỗ thôi, còn chưa thấy ai gồng lỗ đợi khi có lãi mới bán người như vậy em chưa thấy họ kêu chết bao giờ…!

1 Likes

hôm qua mà đọc được bài này của bác này chắc em chả bán ra

Ái chà thế bác bán đúng đáy à

đúng rồi bác ơi em thấy dcm nó gãy ma 10 ma20 hơi hoảng :v quên mất lái nó ■■■ đẻ =.= làm cái vòng cung