Cảnh báo khẩn cấp! !@@@ Nguy hiểm tột cùng!

CẢNH BÁO !!! KHẨN CẤP !!! DIỆN RỘNG. !!! NGUY HIỂM CHẾT NGƯỜI.!!!
Dòng tiền chốt cổ sản xuất cổ tăng trưởng, bluchip …đi xúc đất ác quá, bởi thập kỉ bơm tiền đất mới thực sự là Vua của nghìn ngành nghề khác nhau. Nhân dân càng xúc đất thì càng nộp tiền cho các DN sở hữu quỹ đất to. Khi giá đất x2x3 nhiều cổ đất vốn hóa nhỏ quỹ đất khổng lồ sẽ phi hàng chục lần, thậm chí hàng trăm lần lên tiền triệu như những năm 2007.
Ai không nhìn ra xu thế xã hội sẽ chết. Ai thuận Thiên thời sẽ giàu. Thập kỉ khủng hoảng thiếu khan hiếm quỹ đất, giá đất tăng khủng khiếp đang ở phía trước . Ai là kẻ lọt top siêu giàu ??
Những kẻ ôm cổ quỹ đất to, vốn hóa nhỏ, giá vốn đất rẻ…sẽ là những kho báu giá cổ có thể 1 triệu-2 triệu- 3 triệu hoặc hơn nữa …
Chỉ 10k cổ phiếu có thể đổi nhiều biệt thự như đã từng xảy ra ở chu kì trước.
Thông minh hay chờ chết là tùy sự lựa chọn của các ae.Sự giàu có của Ae chính ae là kẻ quyết định.

19 Likes

Anh Thái Phạm hô bong bóng bất động sản rồi anh. Sợ cổ đất lắm, ảo lắm, tiền mặt là vua

6 Likes

Bác toàn píc giật gân. Trước bác lò BK ra ạ

1 Likes

TP trẻ em trong giới đầu tư…
Cụ ấy làm nghề chính là PR
:grinning:

3 Likes

Hô ảo là quyền công dân. Chết cũng là quyền công dân.kkk

9 Likes

Mai em rút hết tiền gửi bank . Múc cổ đất theo anh . Chứ kiểu này đất còn tăng mạnh lắm . năm 2010 có nơi 1 năm tăng 150 lần phải ko anh

2 Likes

Xem iu túp A7 xong, bỏ hết mấy kênh kia.

5 Likes

Đất khi điên ko lường nổi đâu , giá đất chu kì trc 3 năm 20x30 là bình thường . còn cổ đất nó phi 100 lần luôn.
Giàu ko chịu nổi. Điên vì giàu kkkk

8 Likes

Giống mình, bắt tay nhé bro:)))), mình xem đi xem lại ko biết bn lần rồi…

2 Likes

Em thấy anh bảo Cổ đất có 2 cổ còn đang định giá rẻ mạt là : DiG và L14 . Vậy e chia đôi tài khoản múc cả 2

3 Likes

hẹn gặp bác ở ĐHCĐ L14 nhé

3 Likes

Đây nhé. Chu kì trước Hà đông 1 năm x10. Mà nó tăng 3-4-5 năm luân phiên từng khu vực. Điên cmn hết luôn

.

10 Likes

Không đủ 2 tỷ múc đất thì chỉ còn cách múc cổ đất nhé. Chậm chân thằng khác nó lọt tóp siêu giàu.

8 Likes

vừa Giao bán cái có người hốt ngay , ối giời ơi

1 Likes

Vừa mua 1 ô đất KĐT Minh Phương 1,7 tỷ chưa được 2 tuần, còn chưa xong sang tên sổ đỏ, hôm nay thấy ô bên cạnh họ bán 1,9 tỷ rồi.

5 Likes

Ý bác 7 là múc tất cả cổ đất chứ k riêng L14

1 Likes

Cổ đất nào cũng có dư địa tăng nhé. Khủng tăng nhièu, ko khủng tăng ít. L14 thì siêu khủng vì vốn điều lệ bé như cái tăm quỹ đất khủng bố. Nên giá đất xx lần nó lợi nhất

9 Likes

Bão hả Ad?

1 Likes

Đại sóng thần bds đấy

6 Likes

Anh ơi định giá thế nào? Em thấy thị giá nhỏ hơn tổng vốn! Tính giá tương lại gần thế nào?