Chốt ngay FLC ROS

Cảnh bado chạy ngay trước khi quá muộn

đã chốt ROS 5.12 rồi, hôm nay chốt luôn KLF

2 Likes

Lỗ quá à cụ,

Ros vẫn còn lãi trên 100%; KLF còn lãi 35%

1 Likes

Tôi nghĩ chủ top chắc ăn đỉnh lỗ quá hơi ngáo.

3 Likes

Mình mua Ros tư 2.2 KLF 2.0; đợt này nghe nói thủng móc 1098 là xuống nhiều nên thoát luôn, thà lãi ít còn hơn lỗ: " Đang Kẹp DLG nặng"

1 Likes

Ko magin cụ năm im sợ gì, ra tết nó phi đấy cụ ạ, lúc này tỉnh táo, đừng để rơi vào cảnh ko biết thế nào như mấy bố lão làng ngồi cho có ngồi, thị trường cả thế giới âm tk của ta dương 120%, sy nhê gì cụ.

3 Likes

Cả làng đang bán sàn hết cổ phiếu ngon để lao vào mua ROS với FLC nên em cảnh báo các bác đó

2 Likes

hôm qua đã quyết đinh ra thành công ROS va KLF. đợi chỉnh sang tuần canh vào lại

1 Likes

Airlines rally

European airlines received a boost on Thursday, with British Airways parent IAG and Germany’s Lufthansa bouncing 8.4% and 7.7% respectively after American Airlines reported a better-than-expected loss for the fourth quarter of 2020, leadings its shares to surge 60% in pre-market trading.

Các tay săn mồi Âu Mỹ đã nhắm tội đón đầu các em hàng không rồi, sớm hơn mình dự đoán!

Hãng American Airlines vẫn lỗ nhưng lỗ ít hơn dự phóng của phố Wall …là phi vèo 60% luôn! Hihi

FLC tài sản thật , bđs và Bamboo định giá chắc gần 10 tỷ usd trong khi vốn hoá giờ 200tr usd ! Nghịch lý kinh khủng ở ttckvn !

Ros thì mình không quan tâm