Chuyện gì xảy ra vậy ? Căng quá!

Mĩ đánh thuế thu nhập, thuế lũy tiến bds mà nhà đất cũng bung chảo. 100 thằng tranh nhau xúc cái nhà kkk
https://m.cafebiz.vn/sot-dat-dien-cuong-o-my-gan-100-nguoi-tranh-nhau-mua-1-can-nha-gia-ban-cuoi-cung-cao-hon-70-so-voi-gia-goc-20210330150348975.chn

13 Likes

Sóng thần đến Mỹ… qua Thái Bình Dương là đến Asian

1 Likes

a7 rep giúp e, VPI nắm được k a

Con nào cũng có dư địa tăng. Nhưng VPI kì vọng ko cao. Siêu cổ phải vốn điều lệ bé như que tăm, quỹ đất to như con voi… Khi giá đất xx lần nó đi cân tiền . Mẫu L14 nhé.

9 Likes

thanks a7 nhiều

Đất đặt cọc mà không bán cũng bị đánh!!! Đất sốt quá A7! Bị trả đất, giám đốc công ty bất động sản đánh người nhập viện

1 Likes

Đọc xong tý ngất
:joy:

Bác bảy mỗi ngày 1 píc giật gân

Ôm cổ đất mà ko bán liệu có bị đánh ko nhỉ??? :laughing:

2 Likes

Cầm cổ đất thì an toàn hơn. Nhưng chúng nó cứ cầm cục tiền ghè vào đầu thì cũng khó giữ! Chỉ những ông nào cứng đầu quyết không bán mới không sao! :laughing:

1 Likes

Đại ca A7 soi con xà phòng HN có đất vàng 223 Nguyễn Trãi góp vốn với XaVinco giúp em xem xúc được ko nhé.

Công ty con của ViC chờ 5-7 năm mới đến lượt làm dự án, tính liên tục ko có, phụ thuộc. Lúc nào sắp ăn mới vào. Vào sai ôm 5-7 năm

10 Likes

Vâng, tks anh :heart_eyes_cat::+1:

Anh a7 soi giúp em con DTA với ah.

Con Xavinco do Vin góp 96,44% từ hơn 23 triệu cổ phiếu quỹ của VIC lúc giá 64.
Giờ VIC giá 119 cũng là 1 lợi thế lớn.
Ngoài ra cuối năm 2020 chỗ đất đó đã sạch hoàn toàn (các nhà máy đã rời đi hết, kể cả Thuốc lá TL) và như anh nói tính liên tục và phụ thuộc của công ty con của VIN nếu ko vào đúng thời điểm thì ôm dài. Nay Xavinco đã thai nghén tận hơn 10 năm thì có thể năm thứ 11 tức 2021 này có thể nó sẽ thức dậy.

1 Likes