CKVN - Big Uptrend trở lại VNindex1000 -1500 -2000 -2500 -2800 sau cú sập đổ kinh hồn! Bơm Tiền & Nâng Hạng

Thầy bói Ngao, sư phụ của em đã lên tiếng

1 Likes

Hay đó bác! Cám ơn bác nhiều nhé

1 Likes

1 Likes

Sập nặng nhất thế giới và rẻ nhất thế giới bác

CKVN sập nhanh và nặng đến nổi anh Nga Ngố phóng tên lửa cõn không theo kịp ! Hihi

2 Likes

Đầu tư là 1 vòng tuần hoàn luôn luôn lặp lại

1 Likes

Lý thuyết vậy chứ thực tế thực hàng rất khó bác nhỉ
CK rất nhiều biến số khó đoán định dù là các chuyên gia nổi tiếng thế giới đến các tay đầu cơ chuyên nghiệp

Và vì thế CK mới đẹp lung linh! Hihi

1 Likes

Kiến thức mà không đủ thị trường doạ cho rẻ dưới giá trị thật cũng bán bằng hết,khi tay to lái đẩy lên cao lại kích thích lòng tham nhảy vào xếp hàng mua bằng được.

NN lại gom tiếp , họ có nhiều tiền và cp bèo quánên họ gom cất tủ đợi nâng hạng !

1 Likes

1 Likes

2 Likes

Mình kỳ vọng sau đợt sập đổ này thị trường tạo đáy và bắt đầu up lại dài hạn đến khi VN nâng hạng 2025

Trong big uptrend thì không có khái niệm úp bô !

Trong big uptrend thì Win-Win nhé các bác

1 Likes

1 Likes

2025 ae nào qua được trận vừa rồi còn ở lại làm con này đi cafe

1 Likes

Ls tăng vậy thì chưa vào uptrend đâu, bác hô hào hơi quá

1 Likes

Ờh, LS đang đỉnh và sẽ qua đỉnh sớm thôi bác
Mình Không hô hào gì cả!

Bác cứ note lại kiểm chứng đến 2025 nhé

China frees up $70 billion for banks to underpin slowing economy

PUBLISHED FRI, NOV 25 20224:53 AM ESTUPDATED 24 MIN AGO

Reuters

SHAREShare Article via FacebookShare Article via TwitterShare Article via LinkedInShare Article via Email

KEY POINTS

• The People’s Bank of China (PBOC) said it would cut the reserve requirement ratio for banks by 25 basis points (bps), effective from Dec. 5.
  • That would lower the weighted average ratio for financial institutions to 7.8%, the central bank said.

Thiên tài còn phải ngồi đợi 40 năm để tài sản tăng giá,còn các nhà đầu tư nhỏ lẻ muốn 3-4tháng lên tỷ phú,ảo tưởng quá!

1 Likes

Đúng đó bác!
Đầu tư la một quá trình dài , trải nghiệm bản thân để tôn tại và chiến thắng

2 Likes