Cổ phiếu có dấu hiệu dòng tiền vào ngày 9/3/-10/3/2021

Cổ phiếu có dấu hiệu dòng tiền vào ngày 9/3/-10/3/2021

Dòng tiền đột biến vào cp OCB ABB VEC AMS

OCB hôm qua giá tăng vol tăng khớp lệnh đột biến dòng tiền vào đạt gần 16 tr cp gấp 4 lần mọi hôm . hình như tin cty là chia cp 1 cp ngân hàng EPS cao nhất 6500 mà giá có trên 20 chút . OCB tiến lên trên 3x cũng là bình thường được đánh giá là NH tăng trưởng mạnh như VIB mới lên sàn

ABB chuẩn bị lên kế hoạch niêm yết trên hose khối lượng tăng gấp hơn 4 lần mọi hôm đạt 6.4 tr cp và giá cũng tăng chạm mức 14k .ABB cũng là 1 cp ngân hàng có kết quả kd rất tốt tăng trưởng eps 2020 đạt gần 2400 giá có 12

VEC là 1 cp vào danh sách thoái vốn của NN .VEC sở hũu nhiều đất vàng giá trị cao gấp nhiều lần giá cp trên sàn .giá cp tích lũy 10 tích lũy lâu rồi hôm qua vol cũng gấp gần 5 lần bình thường .tin răng giá cp đi lên vol VEC sẽ mạnh hơn

AMS giá tăng khối lưong tăng gấp 9 lần mọi hôm .ams hôm qua dòng tiền vào mạnh khả năng vượt đỉnh cũ hương lên 16-18

continue…

các cổ phiếu đã khuyến nghị các phiên trước đều đã và đang tăng mạnh như KTT VTD ONE HAP TLH KKC XMC PVM POW G36 DQC OCB vv … các cp đều kn khi giá chưa tăng lên an toàn cho các ndt

1 Likes

APH nâng sở hũu Aaa NHÉ . KCN AN PHAT HAI DƯONG KHỞI CÔNG. LN ƯỚC GẤP 2 NĂM Ngoái eps 4k

múc thôi ae nay VEC AAA KHP VTB HNG NT2 MFS TTA nghiên cứu

1 Likes

MFS cuối cùng cũng phi rồi bác nhỉ

1 Likes

Sáng nay BLĐ của MFS vó trả lời VTV là có giấp,phép truyền thông phục vụ mobile money triọng tâm vùng xa thích hợp với mục tiêu bán smartfone giá rẻ của VIC

con này lên 4x rồi

1 Likes

Sóng này thì khả năng thế giống CTR đợt sóng đầu nhỉ bác ơi

Mình đang kỳ võng a.V của Vic tham gia m& a Mobilefone nè bác ơi

1 Likes

có a v vậy thì 6x

1 Likes

Có a.V thì MFS phi vượt CTR đó bác ơi

1 Likes

hôm nay tiền vào ác .

1 Likes

Vì anh PTGĐ tuyên bố về triển khai mobile money đó bác