Cứ ngành nào làm No Ấm cái Bụng là múc pà con

,

Cứ ngành nào làm No Ấm cái Bụng là múc pà con

HAG chân sóng x2,x3,x5,x10
IDI chân sóng x2,x5

Có thêm thông tin IDI ko b

ngành cá tra tăng trưởng phải 2 năm mới bảo hoà như phân bón,thép đó bác.Cuối năm nay khánh thành thêm nhà máy quy mô bằng 2 nhà máy hiện tại nên dthu/lơi nhuận tăng mạnh nữa đó bác.TT này nó sideway phải vài tháng nữa cứ cổ sản suất lương thực mà quất bác

HAG cũng chân sóng nếu cầm dài hạn đến hè năm sau sẽ X5 tk vì eps tui dự tầm 4k khi Leme+lopang+2k ha chuối+1k ha sầu riêng(nghe đồn 1k ha sầu riêng bằng 5k ha chuối)+1triệu con bò năm nay và năm sau sẽ 2 triệu con bò thì eps 4k là thấp ấy là tui tính an toàn đó.Thế giới dang khủng hoảng lương thực do covid ngăn sông cấm chợ ko sản suất dc gì+chiến tranh Nga-UNa nên ngành lương thực sẽ vẫn còn rất Hot.Thị trường này cứ hàng Hot siêu tăng trưởng cứ ôm lì vào ôm chắc vào là có ăn đậm,nhảy ra nhảy vào ăn line ko ăn bằng lần dc,mất cơ hội

Mấy bác cứ soi chart Vnindex rùi lo sợ Vnindex giống 2018 tui tin sẽ ko có kịch bản đó xảy ra,bối cảnh 2018 đỉnh 1200/pe 22 khi chỉnh về 900 pe 16 rùi đi ngang 2 năm,còn năm nay ktevn mới từ vực thẳm chuyển sang phục hồi chưa đạt tới kỳ vọng tăng trưởng mạnh nên sẽ ko như 2018,hơn nữa pe Vnindex hiện tại 16.9 nếu eps toàn Dnghiep Vnindex tăng trưởng 20-25% và Vnidnex giữ nguyên hay đi ngang thì tui tính Pe chỉ có 14.5 thôi Nên thị trường hiện tại là tích luỹ gom hàng đợi con sóng lớn Cuối năm hoặc Năm sau