Cực đỉnh !Chủ đề này ai hiểu rất dễ giàu to

Vẫn theo Thầy.

Cổ đất mãi đỉnh nhân xx lần tk

1 Likes

Mãi tin, mãi yêu A7, chấp tất cả thể loại chim lợn chim heo chim ■■■

3 Likes

Trước đây lập topic có đụng chạm đến cổ đông đất đâu nhưng toàn bị chửi trước đấy chứ :handshake:

15 Likes

CEO mà không dính vụ phát hành 1:1 thì giờ chắc chạy tít mù.

2 Likes

Chú đừng lấp liếm. Chú lập pic đá thúng đụng nia suốt xong toàn nhanh tay xoá hoặc sửa đi. Có sai ko?

Chú có dám thề ko sửa đoạn cuối bài viết này ko?

6 Likes

Lần đầu tiên cmt trên pic của a7 với 1 người nhỏ tuổi hơn thì xin phép được gọi bằng anh và theo e bất cứ cp nào đều có chu kì của nó chứ ko phải ôm cp đất thì lại chê bank chứng thép và ngược lại.

2 Likes

Cảm ơn Thầy. Chất quá ạ.

Thầy A7 mãi đỉnh. DIG CEO mà phi thì L14 là trùm cuối, trũng của trũng

Mình cũng nhận thấy như vậy, nên có 1 khoảng thời gian rất lâu A7 bỏ k nhắc đến con Ceo.
“Cái gì càng dễ in thì càng mất giá”.
Mua cho tương lai thì Dig giá này rẻ.
Chỉ mấy vụ vừa rồi: ban LD dk mua rồi bỏ mua, phát hành 30k nguy cơ chuyển 10k… Nên hơi buồn 1 chút.kkkkkk

:purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

ko thấy co kỳ vọng giá vừa ló lên 40 cái lại ồ ạt xả kinh thật

CP nào cũng có chu kỳ , có thời của nó hết , thời điểm mua bán mới là quan trọng nhất , chứ mua DIG 1xx bao năm mới về nổi bờ .
Từ 2009 tới giờ giá đất tăng bao nhiêu lần , trong khi đu đỉnh DIG 2009 gần 12 năm mới về bờ được .

1 Likes

Dầu sắp xuống hố rồi
Mấy chú đi tắm dầu sắp tự thiêu tập thể :grin:

Rảnh đâu mà đụng nia vào các bác, tôi chỉ lập topic đến cổ phiếu mình đầu tư thôi. Còn việc bài kia là sau khi bị nhiều cổ đông bds vào nói quá nhiều trong topic của mình và không muốn tranh luận nên để dừng lại
Vì mục đích lên sàn chỉ duy nhất là để chúng ta tìm kiếm lợi nhuận, lên diễn đàn là chia sẻ học hỏi lẫn nhau.
:handshake:

8 Likes

Đợi mấy con chim lợn, các chuyên gia vào phản bác nhưng đéo có ai. Đơn giản là vì quá đúng và thực tế đã xảy ra đã chứng minh rồi. Riêng đất càng ngày càng tăng là quá hiển nhiên, đến đứa trẻ cấp 3 thôi đã đủ biết đất mỗi năm tăng giá cỡ nào

Giờ ai nấy lo mà chạy trc khi phát hành 200tr cp,loãng như cháo thì coi nhu xong

mà sao trc thấy chủ tịch nói thu xếp dc vốn rồi cứ nghĩ ko phát hành thêm cp,giờ lại chia 1 đống thế kia

Óc . M ko tính chia tách à. Hồi 2009 vốn điều lệ bao nhiêu? Mày biết ko

1 Likes

vào ck mới cảm nhận thấy cảm giác hạnh phúc, được quan tâm. Bn người ko quen ko biết lo lắng ĐÁY RỒI BÁN ĐI, ĐỈNH RỒI MUA ĐI, CỔ PHIẾU LỞM ĐẤY SÚT ĐI,…Rưng rưng nước mắt cảm động vãi lều, hóa ra trên đời vẫn có nhiều người tốt đến thế. Lo lắng ngày đêm cho TIỀN của mình

1 Likes