Dành cho những người còn niềm tin với PVX

PVX - nỗi niềm khôn nguôi
Từ hy vọng đến thất vọng
Từ người dẫn đầu đến người đi sau cuối
Vì sao và vì sao?
Hôm nay em đặt dấu mốc 2.6 vì hàng loạt tin xấu lan tràn. Hy vọng 1 tháng sau nhìn lại sẽ thấy một bộ mặt khác của gã khổng lồ chân đất sét này!

3 Likes

Hành trình tái cơ cấu và biến động doanh thu cũng như những khoảng lỗ và nợ khó đòi của PVX, em sẽ tranh thủ chia sẻ vào dịp cuối tuần.

1 Likes

mua con này hả chủ pic

Vâng! Em mua tạm 100k với giá sàn thử sức xem. Nó rất khó chịu và chỉ giao dịch đúng thứ Sáu hàng tuần. Bác không rành thì không nên tham gia nha.

2 Likes

vix sut ko hay nen giữ lại, xin lời khuyên

1 Likes

Nó bị vỡ trend rồi bác ạ. Canh hồi cắt lỗ đi bác. Em vừa bán lúc sáng khi còn quanh tham chiếu, vẫn còn ít hàng chưa về TK nên vẫn âm.
P.S: SHS vẫn còn hy vọng nha bác.

3 Likes

Pvx tiềm ẩn nhiều thứ hay ho phết, con này có khi sắp dc bỏ hạn chế giao dịch r

2 Likes

PVX gã khổng lồ 1 thời, rồi sẽ lấy lại vị thế thôi, mọi thứ xấu nhất đã phơi bày, h là hướng tới tương lai tươi sáng

1 Likes
1 Likes

Về 1.5 A mới mua

1 Likes

Vâng bác. Cũng có thể về đến đó nhưng không phải đợt này.

2 Likes

Chào ngày mới. Chúc các bác có một ngày giao dịch thắng lợi!
Hôm nay là một ngày nhập hàng giá rẻ của PVX vì tận dụng thời cơ vàng VNI đang điều chỉnh. Chiến thuật mua thấp bán cao đảo hàng trong phiên (đối với những bác có hàng) được xem là phù hợp với PVX trong giai đoạn này.

2 Likes

Cho em kế hoạch năm 2021

Nhìn có vẻ không khả quan lắm trừ phần đánh giá lại các khoảng đầu tư. Thị trường chứng khoán thăng hoa cũng sẽ là món quà bất ngờ cho cổ đông lì lợm của PVX.

2 Likes

Cổ phiếu mà mua bằng niềm tin ạ?

2 Likes

Chắc ý chủ thớt là niềm tin vào việc tái cơ cấu chứ không phải mua bằng niềm tin. Mua bằng tiền và mất tiền nếu cổ giảm chứ bác.

2 Likes

PVX đang tái cơ cấu sống còn với dự án ndtb2, rồi sẽ ổn thôi :slight_smile:

2 Likes

1.5 là tất tay
Làm 2M dồi đóng bảng đi chơi
Về mệnh là xuất
Chơi thế cho nhàn

2 Likes

Mai pvx được gd rồi :slight_smile:

1 Likes

PVX là giàu à, cẩn thận có khi lại gãy hết răng với sạch bách nhà cửa :))

1 Likes

Chắc j tiền đầu tư vài pvx đã đủ để gọi là giàu. Chắc chắn sẽ có lãi nhiều là tốt r

1 Likes