Dòng Ngân Hàng Bắt đầu dậy sóng

Ngân Hàng bắt dâuuf dậy sóng MBB STB VCB BID đnag là những em hàng ngon dẫn sóng rất tốt cho nhịp này

2 Likes

Thiệt hơm

Dự target của bank đc bao nhiêu % hả bác?

Đang Full margin 2-8 rồi bác ơi

30_40% trong vong 4 tháng tính từ nền lớn là ok bạn nhé

full em nào
giá bao nhiêu

Năm 2022 thì theo bác dòng nào sẽ là dòng dẫn sóng?

30-40%trong vòng 4 tháng tới là ok bạn nhé

ngân hàng và dk . khả năng ngân hàn sẽ manh hơn dk

tương đối là chắc theo goc độ đánh giá cá nhân nhé các bạn
\

úp bô

1 Likes

ad phân tích thử xem sao lại là những con này, ngon ra sao để nghiên cứu

có khả năng dòng bank tuần sau bị đạp SML để chuẩn bị cho vòng mới ko bác chủ thớt

Nhưng ngân hàng cbi phát hành giấy để trả cổ tức tăng vốn, hạ lãi suất bơm tiền ra thị trường. Vậy thì lợi nhuận của ngân hàng sẽ giảm sâu so với năm nay. Không còn hấp dẫn nữa

nhưngc con này đã có vùng tích lũy tương đối lớn như mbb là đã tích lũy dc hơn 7 tháng mấy phiên gần nhất đã xuất hiện dòng tiền đổ bộ vào đánh rôi nên sẽ có kì vọng hơn. stb và bid đã phất triển xu hướng đi nên vad vượt đỉnh cao nhất một cách khá là mạnh mẽ nên chính vì thế tôi cho rằng ngân hàng là đã có sóng . còn mạnh yếu còn phụ thuộc vào thị trường nữa phụ thuộc vào dòng tiền nữa

tăng vốn nhiều khi lại là cái tốt chưa hẳn là đã sấu .

như thế dòng tiền vẫn lằm trong ngân hàng nhiều hơn và khả năng qua vốn của các ngân hàng sẽ tốt hơn

còn việc tt tuần sau có thể quay lại tét đáy là chuyện bình thường . con nếu nói ngân hàng tuần sau mà bị đạp thì xác định là tt sẽ đi khá xa . Như thế thì các dòng khác mình nghĩ là khó trụ vũng đc dẽ đi cùng ngân hàng đó

1 Likes

Đại ca ơi có vào bắt đáy bank ko? hay đu theo sóng cổ đất

bank ko gọi là bắt đáy bạn nhé có bắt thì là bắt tại nền tích luy nhé . còn bắt đáy là bắt đay cổ đất thôi bạn nhé . những cổ rơi mạnh nhịp vừa rồi mà h nhảy vào đu thì đồng nghĩa là bắt đáy nhé