Dòng tiền vào DIG dè dặt? Nguyên nhân và hành động của chúng ta

Tài khoản em bằng que tăm hô hào lập pic chim lợn thì a biết e trình nào rồi. Lại còn tính ăn 1,2 giá

Mỗi mảng chơi bời chút gọi là cho biết thôi chứ dăm 3 cái đồng NAV với lãi của CK thì đến bao giờ mua được nhà được đất. Haha. Mấy nữa lại phát hiện ra em ở trong đội của Him Lam thì bất ngờ lắm nhỉ

Thị trường này chỉ có úp bô lên đầu nhau là nhanh giàu nhất thôi haha

Chuẩn em, đúng là em của chị. Chỉ có dốt mới không nhận ra cần thoát hàng phiên tím hôm đó. Chị thoát cây tím đó thì mấy phiên sau giá đỏ chị thích vào lúc nào chả được. Chỉ có điều chị thấy mọi thứ nó chưa rõ ràng nên chị không xuống tiền. 1 là lấp gap, 2 là cây break cực mạnh.

Nói tóm lại là trader T+ chờ lấp gap ăn li ăn line. Đăng bài dọa ma nó bán rẻ cho à. Bày đặt phân tích với chả tích phân

Kinh nhể. Khoe ăn mấy vòng cơ đấy. Ghê chưa ghê chưa. Mịa cái loại nhảy nhót thì có ngày cũng mất xác thôi em. Bọn anh cầm Dig đéo đc 300 k đéo bán nghe chưa cưng.

1 2 phiên tới có giảm vài % thì cũng lấy đà để phi tiếp thôi sao phải xoắn :kissing_closed_eyes:

Mang khoai sang học dc ko

Trang có đi khách không? Giá 1 DIG

1 Likes

Hôm nay kéo cố VNI khả năng mai chỉnh đây, cơ hội lớn cơ hội lớn

1 Likes

Đúng là trang rẻ rách,bẩn hơn ch.ó,đi chim lợn mà cũng phải chơi xoá cm,trang ơi bớt thủ dâm đi trang ơi,

1 Likes

:smiley: chị đây không có khái niệm xóa, chỉ có mấy chú em cay cú cắm cờ thôi. haha

Ai cắm m đâu,lũ lợn như mày sủa từ năm ngoái giờ,ko nghe m sủa tao lại thấy nhớ -))

Mà hỏi thật nhé trang là cú có gai à,thấy đồn vậy mà ko biết sao

Hàng dạt mà cao thế bác :slight_smile:

Lại chiêu cũ DIG cho người nhà thổi giá vào mua kqua ko mua. Hồi sau tết từng dính vụ anh Cường hô mua 5tr cổ kqua gom có 100k cổ, trong khi có nick tự xưng chủ tịch DIG thì phím a Cường đã hoàn tất mua 5tr sau 3 ngày khi sàn công bố thông tin. Nên sau đó out nghỉ chơi con này mặc dù trc đó từng ăn x3

Lãnh đạo LDG đăng kí mua nhưng ko mua ngay mấy phiên sau nó vẫn đóng trần với xanh ngát. Chả làm sao cả. Đó là cách trấn an nđt lúc thị trường khó khăn. Mấy con chim lợn thì gì nó chả nói được =)) Duy chỉ có nói bố mẹ nó nằm hòm là đéo dám thôi =)) Đúng là con trang phò rách rẻ tiền cho đéo thèm đ!t =)))

2 Likes

lãnh đạo đăng kí xong ko mua là câu chuyện muôn thuở. có gì đâu. quan trọng là cổ phiếu còn tăng hay ko, giờ này sang năm sợ là giá 100k ngó xuống ko có hàng. mấy đội lái mới đang xin vào r đó

2 Likes

Í tôi ở đây là niềm tin vào đội lái hô hào. Hồi trước có nick Chủ tịch Dig Dig Dig gì đó chuyên đưa topic vs A7 khẳng định chắc nịch á. Còn việc lên xuống bthuong,qtrong mua ở giá tốt hay không. Hồi trước nhiều F0 bị dính

Lái mới xin vào là sao bác?