Em câm thù Cái T3

Em F0 ,đi làm để dành mãi được 500t,nghe lời hằng bạn vô ttck tháng 4 bắt đáy(nhưng hởi ơi nó mặc vấy các bác ạ)??:joy::joy::joy:
Em mua mã …A, mua hết 500t 2 ngày sau đó nó sàn liên tục,dẫu rằng em biết trước nó sẻ giảm theo đà chung,nhung muốn cắt lổ thot ra,nhưng dính cái T3, ngồi nhìn tiền nó mất lần sau 2 ngày số lượng nhiều hơn, tới ngày thứ hàng về ,9:15 bắt đầu nó mất nữa,thôi em bán luôn để nghĩ, nhìn cp đó chuẩn sàn tiếp thấy tội nghiệp nó quá, tk em chưa 1 lần được xanh toàn là đỏ và xanh lơ thôi. Mới hơn 3 tuần tham gia thôi em mất hết gần 18% ts. Gốc ban đầu em mua cổ phiếu …A giá 28200 được 17700 cái. Tới giờ này nó còn có hơn 20k/cái.:joy:. Tải qua các chu kì cắt lổ T3 …5 lần/vốn 500t ban đầu(sau hon 3 tuần tham gia) tổng ts giờ em chỉ còn chỉ còn 20200 cp. → 3 tuần em đã mất đi nhiều ts gốc ban đầu, củng gì cái T3 này. Nếu kg có nó tt quá xấu có thể bán ngay ra khi vừa giảm??? Tại sao họ để T3,?? Để giết NDT dể hơn .ngày mốt 16/5 nếu nó giảm( trên lượng trái-phải ) em lại bán tiếp có có cơ hội bán là bán :joy::joy:. Hy vọng nó lên để em nhìn thấy được 1 màu xanh lá cây đầu tiên . Cái CTCK mình mua bán làm gì nó biết hết ước gì UBCKNN mở thêm 100 ctck nữa mà chia làm 9-10phe mới VUI​:grin:. E lở dại bay vô ,nên chơi luôn,tiền dư sau bao năm đi làm kg vay, nên em kg sợ chúng nó. PHAI KG CÓ CÁI T3 đó , sau mấy tuần vừa qua em ngủ ngon hơn vì đã cắt lổ ngay khi tt quá xấu. Bắt trúng cái đáy của cái váy​:joy::joy::joy:.nhưng tới giờ này em lại thích nó cứ giảm mãi,giảm như nguyên tuần qua(tay trái và tay phải cùng là tay nhưng tên gọi khác nhau), cứ giảm mạnh đi,càng giảm thì cứ giảm,giảm khi nào vắng tanh thi thôi??tui và ông là tỉ lệ nghịch với nhau.
Hy vọng và hy vọng nó trở về 28200/cp ban đầu em bán em nghĩ ạ. Chúc các Bác thứ 2 tuần tới xanh biết nhen!

2 Likes

hehehe thế là còn ít đó bác. bác mới vô nên ae cũng hiểu cảm giác. thôi thì bác bán hết đi r đừng bh vô đây nữa nhé

Cái này thì nói 10 năm nay rồi

Trời, đừng kêu gào con nít nữa

Ko tìm hiểu bản chất thị trường còn kêu gì? Nhắc lại là thị trường nhé! Quên giá trị doanh nghiệp đi, chả có ý nghĩa gì.

Đi ngoài lộ em gặp nhãn hiệu cty nào huy tính,khoái nó là mua thôi bác ạ, em chẳng hề quan tâm thị trường vì coa biết gì đâu mà quan tâm,em chỉ thích quan tâm 2 bàn tay mình thôi,trái hay phải để chọn.:joy:. Thua thi đã thua rồi ,ai củng phải thua thôi ạ!

sao phải căm thù
khó mà ăn được mới là giỏi

2 Likes

Bác biết sấp bài sao e ăn bác nổi​:grin::grin:haha…!

1 Likes

ủng hộ T0

2 Likes

Dám bỏ 500tr vào sòng mà không bớt ra 100tr đi học đi đã bác nhé!

1 Likes

học google thôi, học méo gì mấy cái lớp mất phí, dạy 170 tr/khóa cũng lỗ lòi kèn, chia 2 chia 3 kia

1 Likes

Học gì thì cũng phải học, tùy tình hình tài chính của mình thôi bác! Em có 10 tỉ em cũng thử học 170tr/ khoá.

1.múc soi kĩ.hạt dẻ.
2.kì vọng to.
3.cấm cân bình giá lên.
4.học thêm.lớp miễn phí.giả tỉ mấy dd.
5.chưa giỏi tham da cổ 100tr.400tr múc đất ven.
6.chỗ nào đông.né.hoặc nhìn.kiểm nhận.
7.ngiên kíu vĩ mô VN.thêm thế giới.
8.lúc nào nhận định đúng 90% hất ngược.tất tay ok.
9.10.tất cả không ổn.ngỉ chứng.gợi í buôn đất. :laughing:

11.cấm chửi cá nhân gợi í không đúng.đó là hành vi bọn tiểu nhân.bỉ ổi.hạ liu.vô liêm sỉ. :laughing:

Hồi còn SV có cái môn học KTCT em đâu có chịu học bao giờ.:grin:. Lở rồi bác ạ.

Tôi làm bên NH, tư vấn cho bạn về cầm sổ đỏ vay thêm 1 tỷ bắt đáy ngày 16/05 đỏ thì gỡ được lỗ đen thì NH đến xử lý nhà. Chơi là phải tất tay nhé :grinning_face_with_smiling_eyes:

Cảm ơn Bác Chủ ạ,nhà em làm ruộng,em đang định bán 3 công mặt tiền,gần bán được rồi,bán xong em có tiền trong tay rồi em nói hằng mua nó bán lại ,em mua lại,cứ bán qua bán lại hoài củng là cái nghề phụ rồi Bác ạ.