Giờ là lúc mua đó mọi người ! lúc này không phải lúc sợ!

, , , , ,

Hiện tại tất cả các cổ phiếu đã về cái vùng giá rất hấp dẫn, những lúc này thay vì sợ sệt anh em nên múc mạnh mẽ, đến lúc mấy thanh niên gạo cội hô lên tàu đu đỉnh anh em mới mua, lúc đó lên đừng hỏi tại sao anh em bị úp bô.

• đỉnh cây thông thi nhau múc… margin
  • đáy cây thông lại sợ, nghi ngờ không dám mua, vì thị trường không ra tin tốt, toàn tin xấu, lúc ra tin tốt như cọc đất thủ thiêm anh em xúc là toang đó ae !
  • Thị trường ck nếu sợ hãi, để cảm xúc chi phối, media dắt mũi thì anh em sẽ luôn thất bại !
  • khẳng định ae thời điểm này cứ cty ổn mà xúc, cuối năm có ăn !
4 Likes

nhốt bđs lại đến lúc thả ra sẽ thi nhau bu vào, vì nhu cầu nhiều lắm, thiếu cung

Múc cổ bds thôi

Tiền đâu xúc thì bạn ko nói :)))

Còn hô hào còn chết

1 Likes

Sợ chứ mất tiền ai chẳng sợ. Mà lại thích nhanh nên bds từ từ chút. VHM còn bán ối đất cho chủ đầu tư khác . Lý do tự hiểu nha các bác. Nhanh cũng 2 năm nữa nhà bao việc. Biết thế nào là đáy chỉ có thị trường quyết định à quên còn Lái.

1 Likes

vin bán ối đất cho chủ đầu tư khác ở đâu thế???. biết n bán đi thu đc bao nhiêu lãi và bán để làm gì ko??? giờ sợ, đến đỉnh đu thì mất tiền là chuẩn r

t hô ae nghe múc theo t cũng gỡ đc kha khá rồi, còn ko nghe tùy ! nhưng ae đánh theo t chưa bao giờ chết đc.

Bất động sản chứ có phải cái xe máy đâu bác muốn mua phải có tiền. Tiền phải tích lũy nhanh 2 năm.

nhanh hay ko nọ flc cũng 5,6 phiên trần và ai vào cũng gỡ lai đc 40 phần trăm. ok. còn 2 năm mới vào ko tới lượt xếp hàng đâu, ô biết mấy năm dọa bong bong, giờ chấp đè tín dụng nhưng giá đất bao nhiêu/ mét nội đô ko. lái, quỹ nó chôt lời, giờ nó làm game mới, bảo anh em ok thì mua theo, ko thì thôi. giờ đừng nói bđs, múc con gì cuối năm cũng ăn.

chờ lúc mấy ông hô xúc múc, ở đỉnh cây thông ae mới vào cũng đc, hay ae sợ ttck này về máng lợn á. giờ là 2022. n đè bđs, xiết tin dụng cũng có lí do cả. cứ để coi 1,2 tháng nữa nó đi ngang hay các f0 thi nhau vào đu

1 Likes

Flc là đánh bạc thôi biết nó nợ bao nhiêu, lúc nào chủ nợ đòi. Ai chơi cứ chơi em sợ mất cần lắm. Ít cũng 5 5 các bác toàn lùa nhau ai chậm ai chết. Nhiều người chia bốn mong chia đôi để giải phóng tiền thôi. Ai thích thì thích mỗi người 1 phán đoán chuẩn ăn sai có khi nhảy lầu :sob::sob::sob: liệu sức mà đi các bác nha. Tranh cãi có làm tiền của mình tăng đâu chẳng qua tranh cãi để mọi người nghĩ kỹ trước khi xuống tiền. Chúc mọi người thành công.

ok, cám ơn, nhất định ae mua giá vùng này ai cũng thành công rồi. với tôi flc và cổ khác như nhau. ko có gì khác biệt !

1 Likes

mua cổ lúc này có ăn, các bố lại đi sợ :)) hazzzzzz

1 Likes

Mọi thông tin đều có chủ đích. Khi hiểu cái đích của thông tin thì làm gì cũng thấy nhẹ nhàng, thư thái. Kkkk

2 Likes

Chiều nay lại tím cho ma xem, khả năng tím vào phiên nữa
Ai bắt giá 5.x tuần qua thì cũng có cháo ăn rùi :smile:
Bản thân mình cũng ko có khái niệm cp rác, mua vào bán ra, mua năm giữ sinh lời thì là vật có giá trị cả, chả thể la rác,

1 Likes

tầm này lướt tẹt ga, bao giờ cp đầu cơ nó tăng quá 50%. lúc đó thì hãm lại, nhưng đa phần các thánh nhỏ lẻ lúc đó mới bu vào, vì lúc đó mới rõ xu hướng tăng, nhưng khi rõ ràng thì cái bô đang rơi rồi đó

3 Likes

Lúc bị úp lại quay ra chửi bới loạn xạ. Mùa thời tiết oi ả trại tâm thần đông lắm rồi các thánh lên họ cũng xua tay đó.

2 Likes

làm gì có slot mà chẳng xua tay hả b :)) đánh chứng là dễ tâm thần nhất này.hahaha

2 Likes

đúng ra tuân theo kỷ luật chặt chẽ ko thua đc, nhưng cứ all in 1 cổ ăn xổi thì làm gì có cái gọi là kỷ luật ! .

1 Likes