HAG, cổ đầu tiên vượt mệnh!

HAG hàng TT, hay HOT với dòng tiền + liền 2 cây CE thôi!
Nên topic mở : đủ ý là cổ vượt mệnh đầu tiên của tháng 12 này!
NaK tui ko dễ tính khi cho HAG dễ dàng chinh phục 10k ngày mai nỳ. Bởi giá tăng và kỹ thuật NaK_imset HA vùng BÁN + điểm bán cực tốt!
@Ongthanmayman23.

• Trở lại câu chuyện tháng 11 cũ : nhiều topic nhiều con hàng chả phải đã … đánh mất mình trên đường “cách mệnh” trước con sóng RỦ mạnh cuối tuần trước … Hậu quả mà giới thạo tin cho là hàng KHO … vỡ trận đó.
    Bối cảnh vậy mới thấy con hàng tiên phong, mở đường trở lên > 10k chứ! List NaK theo dõi cận giá 10k nay có TTB ( lui/rơi sau vượt mốc giá này).

Ảnh: Út Hỷ.
    ** Nếu ko quá khó khăn, ta mở GAME xem mai 2 em HAG & TTB, cổ nào :
  1. Có/chạm giá 10k trước ( ko nói ATO nhá). Nếu cổ nào vượt 10k ATO thì tính … time mốc test vượt lại lượt đầu tiên sau đó … Ko có lượt test nói trên thì tính time cổ nỳ > 10k là 9h15 phút … tức đầu ngày.
  2. Trụ cuối ngày vẫn > 10k đồng.
1 Likes

HAG mai ce từ ATO và giữ ce đến hết phiên, chuyện dễ dự đoán quá mà. TTB chạm 10 ở thời điểm 9h30 trở ra, sau đó mất mốc 10k ở tầm 11h trở đi, khi phiên ngày mai là phiên bán phá giá VNindex vào khoảng từ 11h trở đi. Thứ 6 VNindex nhuốm máu nhẹ, tạo đáy 2 của VNindex ở vùng 1425, có xuất hiện flash sale ở khung thời gian 13h30~14h15, từ 14h15~14h30 thì VNindex rút chân lên 1435, thứ 2 tuần sau xác nhận đáy 1425 là đáy 2 của mô hình W. Kịch bản thị trường là thế. AE chọn trước cp mình ưa thích và chọn thời điểm flash sale mà mua hàng. kkkk. Tôi chỉ nói chứ tôi ko chịu trách nhiệm đâu nha.!!!

1 Likes

T đọc t cũng k hiểu bác mở cái topic này làm gì. Chỉ để thông báo Hag có khả năng vượt 10k ah. Vượt song bác có ý kiến gì. K hiểu lắm. 1 là mở ra cho anh em cầm cổ có thêm thông tin nếu bác cầm. Còn k cầm thì t thấy mở ra nó k có ý nghĩa gì lắm. Vẫn là k hiểu mục đích mở pic này😀

1 Likes

T cũng k giỏi như các bác. Cũng k ép được ai mua band theo ý mình. T đang giữ Hag ở vùng giá t cho là tốt. Và t thấy dòng tiền lớn oánh cổ. Hag có sự kỳ vọng bởi giá lợn, giá chuối, cổ hồi sinh… t chơi thôi. Thị trường mai thế nào thì mai tính thôi. Hnay cứ vui đã

3 Likes

Topic nối dài …
Nội dung topic mở hay trước nó : sống … tiếp!

@Ongthanmayman23 : mục đích hay Game ( trò chơi) thế thôi. NaK làm dự báo dự đoán dự … trước, kết quả lại ko làm trọng nên cũng mong bạn rộng rãi rộng lượng rộn glòng cho đỡ hại não 2 ta.
NaK tui ko phải dân … nghề chứng nên thông tin chia sẻ lôi kéo … ko phải việc làm hàng ngày.

Tui cũng “nghĩ” thế! KB Ce ko khó đoán! Ce có rung lắc hay xanh trước CE sau cùng % ( dễ/sẽ) > hơn …

• Dù gì, thì cũng chỉ dự báo trước. Chúc bạn có trọn niềm vui HAG xi-ơ …

TTB test 10k trước HAG rồi!

1 Likes

Xem cafef … thì có lẽ HAG > 10k trước TTB. Thấy … nhưng thực thì lại ko thế! HA xứng đáng được TT chọn là cổ tiên phong vượt qua mệnh giá tháng 12 nỳ …

2 Likes

Nhìn kiểu gd hôm nay giống y như IDI trước ngày ăn bô. Nếu mai lại trần tiếp thì thứ 2 a e sẽ bị nhốt như gà.

1 Likes

Vì bạn chia sẻ, NaK tui ngó IDI :
"Tranh thủ như đội ngũ lãnh đạo: Chốt sạch cổ phiếu ngay đỉnh, có mã thậm chí sàn la liệt sau khi người đứng đầu ‘dứt áo’ (05/12/2021 00:03)/ cafef.v n.

IDI sao mai An giang …

Minh Cường đã xem lúc 13:24|14pxx14px

Ct bán 12,x triệu cổ/ time đỉnh 25,3k
Rơi 7 sàn : thị giá đang thấy 14,3 k."

• Cơ mà nhìn sao thấy HAG thứ 2 GIỐNG IDI được hì hì.
1 Likes

Vâng e thoát con IDI đúng hôm phân phối nên đợt này cầm HAG hơi lạnh lưng . Nếu mai vẫn trần thì e cũng xuống tàu nghe ngóng, mong là cảm nhận của e sai để a e vẫn có quà tiếp.

Nhạt toẹt, tưởng có nói gì hay ho.

HAG chính là con CEO thứ 2 không thể không chạy nhanh lên 20x ? lý do thời thế thế thời, thời phải thế ? xem báo cáo tài chính quí 3 sẽ rõ

Song kiếm hợp bích HAG, HNG. đặc biệt là HAG thời thế thế thời chạy maratong từ giờ đến tết dương lịch có chỉnh chỉ là thoảng qua rồi chạy tiếp ? 16x++ trước tết DL , 20x trước tết AL ? đến lúc không thể khác được ? ai tinh xem báo cáo hợp nhất quí 3/21 phát hiện ra ngay? kiểm chứng

1 Likes

HAG đang bị tay to chốt lãi mà các bác hô hào vào thì đỉnh thật đấy, lại là món quà của thượng đế" =))

HAG còn tăng mạnh không phải lý do lợn hay chuối , lý do chính nó giống CEO, không thể không tăng giai đoạn này ? tất cả có ở trong báo cáo tài chính hợp nhất quí 3 2021 ấy ? nhưng có nhìn ra không ? phải phi thật nhanh về 20x+++ sớm nhất có thể , nhanh thì tết dương lịch chậm thì tết AL? có chỉnh chỉ thoảng qua sau lại phi tiếp cho đến khi đạt mục tiêu Và không quay lại đầu 1 trong 1 vài năm nữa. các bác có thể kiểm chứng thoại mái. thậm chí còn 3-40x năm 2023

Giá heo lại tăng các bác nhé Giá heo hơi hôm nay 12/12: Thị trường sẽ tiếp đà tăng trong tuần tới?

1 Likes

Khi sự hưng phấn tăng lên tột độ là lúc nên chốt lãi, bài học từ IDI mới vừa xong.