Hag - hành trình lột xác đầy gian khổ

Hành trình lột xác nào cũng đau đớn và vất vả. Nhưng sau đó sẽ là ánh hào quang của thành công. Từ vực thẳm quay trở lại thiên đường. Cùng chào đón siêu phẩm HAG tháng 3, tháng 4 tới.

HAG đáng chờ đợi các thông tin trong tháng 3,4:
1 - BCKT để chốt không hủy niêm yết. 96,69% là ko
2 - Báo cáo quý I lãi 270-300 tỷ
3 - - Họp đại hội cổ đông đầu tháng 4 công bố kế hoạch 2022
4 - Huỷ bỏ tin đồn hợp tác ANOVA. Đón chào XXX mới siêu khủng
5 - Gia mắt thương hiệu thịt 3S BaBi

1 Likes

hủy hợp tác với anova rồi hả bác?

Tin hủy với Anova thì tuần sau HAG sẽ đi về đâu.

vậy giờ hợp tác với bên nào vậy bác? Cứ tưởng đoạn này trao tay là cho anova mà hóa ra là k phải ak.
Nhờ bác chỉ giáo. e cám ơn nhiều.

WIN - WIN thì hay hơn là thâu tóm. Mọi thứ sẽ hé lộ hết trong 2 tuần đầu tháng 3 :)))) :slight_smile:

1 Likes

Ko phải tự nhiên các con cáo già trong ngành BĐS, Công Nghiệp ngó tới chuối lợn :)))) . Họ ngó cái tiềm tàng bên trong doanh nghiệp. Tại sao lại đè giá trong phiên ?? Giao dịch hàng chục triệu cổ / phiên như vầy. Vì nó quá rẻ so với giá trị thực doanh nghiệp. Tui nghĩ khả năng mọi người mua HAG vì Deal vs XXX chứ ko phải vì tin tưởng bác Đức và HAGL :))))) nên mới thất vọng khi Deal ko thành .

HAG cần đợi tin ra cho an toàn

Đúng đó bạn. Nên tìm hiểu kỹ trước khi đầu tư sẽ an toàn cho bản thân. Nhất là những công ty hồi sinh từ vực thẳm như TTF, HAG. An toàn là hàng đầu. Thông tin nắm bắt sớm để tìm lấy cơ hội

Em vẫn chày cối cầm HAG

Đang lỗ 17%, ném đấy rồi từ từ tính

Tôi ủng hộ, HAG phát triển mạnh trong tương lai gần, với lợi nhuận trên 1000 tỷ năm 2022, còn hose hay Upcom, hay đối tác Thaco. nova chỉ là hoa lá cành…HAG 2x trong tháng 4 năm 2022

1 Likes