Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

Mod ơi, check tin nhắn giúp mình với

1 Likes

Ad ơi em bị bọn đệ thằng bẩn rp nên comt bị ẩn nên up lại :
Ad @Suzy xem xét, team 7 đã bảo thiên tân bán sạch rồi k bán nữa, thì tính từ ngay bây h, 8h ngày 21/5, cho thêm 3 tháng có bất kì tờ a4 nào thông báo tân nó bán tiếp , dù chỉ 1 cổ thì là bằng chứng quá rõ ràng bọn chúng nó bơm fake new lừa nhỏ lẻ

Thiên Tân bán xong rồi còn tờ A4 mấy ông ubck cầm số cổ đã bán sẽ up lên trong vài ngày tới. Nhưng nếu Thiên Tân ko bán nữa thì sao?
Vào tận đây để la liếm được tôi chịu ông luôn.
Nhân tiên cho tôi đề xuất ad @Suzy có thể tham mưu cho bqt tăng thêm các yêu cầu bắt buộc đối với nick mới lập, tránh tình trạng cá nhân lập quá nhiều nick, lập nick quá dễ dàng và tuỳ tiện để đi chim chóc khắp nơi như hiện nay.

Nhân tiện nhờ mod @Suzy check inbox giúp nhé!

1 Likes

Phần tìm kiếm mới hơi loạn ad ah. Với mất phần tìm kiếm từ khoá trong từng topic r ah? Tính năng đấy hay mà @suzy

1 Likes

@Jenna-123 @Biet.du.la.vui
Tính năng tìm kiếm từ khoá trong các topic hiện đã được update như cũ để các thành viên dễ dàng tìm kiếm thông tin hơn rồi nhé.

Còn thanh tìm kiếm ở trang chủ sẽ giúp mn tìm thông tin chung về Mã CP, Tin tức, Topic cộng đồng

4 Likes

mình đã gửi thông tin cho @Suzy để xác thực, vui lòng kiểm tra tin nhắn giúp mình nhé, cảm ơn Su

1 Likes

Mod @Suzy đọc tin nhắn của em ạ.

2 Likes

Mod Suzy ơi sao acc của e ko theo đuôi dc người khác ạ?

1 Likes

Bạn không thấy có thông báo hay là không click theo đuôi được?

1 Likes

Dạ cả 2 mod ạ

Mod xử lý cho em với nhé

1 Likes
  1. Để theo dõi ai thì bạn chỉ cần ấn vào dòng chữ bên cạnh nick đó: Click để theo đuôi => chọn Theo đuôi là được nhé.
    Screen Shot 2022-06-01 at 22.06.45

2. Để xem các nội dung tương tác, tạo topic mới của người mà bạn theo đuôi, bạn click vào biểu tượng hình chuông ở góc trên cùng bên phải màn hình nhé. Tất cả sẽ hiển thị trên 1 trang thông báo đó luôn.

1 Likes

Dạ em cảm ơn ạ. Em xem được rồi

1 Likes

Dear @Suzy em chưa rõ việc cắm cờ mấy ông chửi tục mong mod hướng dẫn

Dear @Suzy, nhờ @Suzy kiểm duyệt giúp mình tick xanh.

hí hí ad @Suzy ơi, làm sao để đủ tiêu chuẩn có cái huy hiệu cao thủ nhở, em còn sống ảo cái nào

Mod @Suzy cho hỏi cách đổi tên topic được không, tôi chỉnh mấy lần nên giờ không đổi được nữa

@suzy chị sửa lại hộ em tiêu đề topic này ạ

chị sửa cho em thành tiêu đề : “SAM có đáng đầu tư”
em cám ơn ạ

1 Likes

Tên topic sau 1 thời gian sẽ không tự sửa được mà muốn sửa thì bạn báo mod hỗ trợ nhé!

2 Likes

em cảm ơn @suzy

1 Likes