Hướng dẫn thành viên mới & giải đáp thắc mắc trong việc sử dụng tính năng F247

Công nhận trên f247 toàn cao thủ, em thực sự ngưỡng mộ, em thấy mình nhỏ bé quá ạ. Vậy em xin Admin cho em cái tick gà con được không ạ? Em cảm ơn Ad ạ

6 Likes

Ai chứ riêng cụ thì tôi vote tick kim cương dù tôi chỉ biết và chém gió với cụ thời gian ngắn…và lấy danh dự của thân trai 3 chìm bảy nổi nam bắc ra bảo lãnh
khà khà
:heart_eyes:

2 Likes

Thanks admin

3 Likes

Ý kiến: Mod suzy rất xinh

5 Likes

@MOD ơi e muốn tạo chữ ký, kính nhờ bác hướng dẫn giúp e, e cám ơn ạ

3 Likes

@ThuThao hiện tại chưa có tính năng tạo chữ ký, sắp tới nếu có cập nhật thì mod sẽ thông báo và hướng dẫn mọi người nhé! Hiện bạn có thể cập nhật vào phần Hồ sơ để giới thiệu thông tin bản thân khi các thành viên khác quan tâm & click vào ảnh profile của bạn.

2 Likes

phụ nữ ai cũng xinh, chỉ có đàn ông không xinh thôi ạ :laughing:

8 Likes

Cảm ơn MOD nhiều nhé!

3 Likes

Ah Mod ơi sao mình không có hiện ra từng trang trên mỗi topic để thành viên có thể nhấp vô trang đó xem, chứ giờ muốn xem từng trang là phải kéo chuột mệt xỉu luôn ạ. E cám ơn

F247 hiện đang áp dụng giao diện phân trang mới. Nếu bạn dùng điện thoại thì có phần di chuyển nhanh đến các trang muốn xem. Còn trên PC thì bạn vui lòng di chuột ở thanh cuộn bên phải để xem số trang đang đọc nhé.

4 Likes

Có phân trang trong thanh cuộn rồi mà

4 Likes

Công nhận Admin bên f247 thật lịch sự, nhiệt tình. F247 đúng là sân chơi bổ ích. :star_struck::star_struck::star_struck:

4 Likes

cám ơn Mod nhé!

1 Likes

@Suzy mod ơi, làm thế nào để có được stick xanh ạ?

2 Likes

Hi bạn, cám ơn bạn đã quan tâm đến tính năng tích xanh của F247.
Tích xanh là tính năng dành cho các thành viên có uy tín và tầm ảnh hưởng trong cộng đồng. Do vậy, nếu bạn đủ điều kiện thì vui lòng inbox riêng cho mình hoặc các Mod để cung cấp thông tin chi tiết. Rất hy vọng bạn sẽ có nhiều đóng góp cho cộng đồng để lan toả giá trị hữu ích đến với các thành viên khác nhé!

5 Likes

Sự thật đôi khi hơi đau đớn, nhưng anh chỉ muốn ng ta hiểu đc mình và F0 không nhìn sai, đỡ phải trả giá bằng máu và nước mắt, thông cảm nhé.
P/s: pic đó nên đóng lại được rồi…
:sweat_smile:

4 Likes

Dạ. Cảm ơn Mod. Em thấy mình còn nhỏ bé nên sẽ đóng góp nhiều hơn rồi xin sau cũng được.

4 Likes

Dạ vâng, F247 rất welcome các thành viên trao đổi, tranh luận với nhau, tuy nhiên để cộng đồng lớn mạnh, phát triển bền vững thì rất mong mọi người phản biện trên cơ sở tôn trọng nhau ạ. Em cám ơn!

8 Likes

Đàn ông chỉ có đẹp chai như mình thôi. :stuck_out_tongue:

Lý Mạc S :grin:ầu đẹp mà ác quá.