Becamex IJC - Tiếp đà tăng trưởng

K margin thì tự tin mai múc. Theo các anh vậy, chẵng lẽ k được 20%

Chơi ck mà không hiểu thì chỉ ném tiền, tại sao IJC sẽ còn tăng mạnh và vượt PDR là vì nó ko còn là DNNN, game này là game thâu tóm tài sản khổng lồ. Các cụ cầm 1 năm xem nó có x 5 lần không, còn phân tích thì cả ngày không hết

PDR vốn điều lệ lớn hơn gấp 2 lần IJC eps thua xa, mà giá 8x, IJC thoát cái bóng nhà nước thì lên như đồng thôi, nếu so sánh mọi cái PDR ko có cửa với IJC

bọn tây lông nó múc thì lên quá PDR sớm thôi

cái hay DNTN nó ra quyết định nhanh chớp thời cơ, trước đây mình không mua IJC vì bóng becamex to đùng giờ becamex giảm sh và IJC thành công ty tư nhân thì mua, giống như mua PDR 18 bán 8x lãi 700 triệu

2 Likes

giọng này y hệt giọng mấy cái thằng ngày ngày quay tay tự sướng bên group con IDJ

hôm qua TT hơn 8 triệu cp hôm nay hơn 8 triệu cp, các cụ nhìn con SJS lởm có éo gì đâu mà thằng SD thoái vốn 8x, khu nam an khánh nó bán gần hết chỉ còn tý đất, quỹ đất SJS hình như còn chưa đến 12ha

Mịa thuê lái Quyết còi về nó lái cho. Lái phải như thế ae mới có tí cháo. Kéo lên thật cao rồi xả xuống. Thế mới phê chứ đc tẹo lại thụt được tí lại bung cứ như cụ già hết hơi. Đánh cà dật ăn line buộc ae phải lướt đấu lại thì lại chửi ae lướt sóng là thế éo nào. Ngồi yên một chỗ để từ 35 về 23 vẫn ôm khư khư như từ ôm oản à. Ngồi im để chúng mài lướt trên lưng à. Đánh mất dạy lại đi chửi cổ đông lướt sóng. Cứ lướt ăn line thoải mái đi chấp hết nhưng đừng vừa ăn cắp vừa la làng

2 Likes

Chửi thế này chắc có người giật mình thoi thóp hắt xì hơi cả đêm :smile:

A qua abs chơi với e.Trung bình giá 2 phiên sàn và nó kéo trần 3 phiên rồi :rofl: có thể là chục phiên nữa. :))

Lợi nhuận 468 tỉ cho 2 quý, tính sơ sơ x2 cho cả năm thì P/E mới khoảng 6 thôi, quá rẻ nhỉ. Mai chắc em cũng vào 1 ít xem sao.

Vix pe cũng quá rẻ đó bạn mua đi mua đi

Cùng lắm về 20 chứ mấy bác :laughing:

VIX ko có thị phần, LN ko có sự tăng trưởng đều đặn…khác rất nhiều…

Cụ này phân tích quá hay, hôm nay tất cả là của cụ đấy, chúc cụ nhiều sức khỏe :muscle:

Bọn lái đang bơm để kéo lên, lúc này a e nên mua vào.

Chửi hay, đánh ăn line đổ hô cổ đông lướt sóng

Rất thật.

Chart IJC thành downtrend ko anh