Ac

a

kinh nhỉ, đang nắm DIG lại múc cả ITC

Con này từ năm ngoái loanh quanh 16 đến h tích luỹ cũng khá lâu bác nhỉ, con này ôm dài hạn là ngon

năm ngoái tháng 10 chia cổ tức 10% nên giá vốn càng ngày càng ngon mà. Tôi nể lái gom nên ko buồn hô thôi

Có chia cổ tức nữa là ngon. Thêm thông tin khối tồn kho cho chúng em tham khảo đi cụ.

cái mảnh đất 6500 m2 lý chính thắng xây khách sạn la vela nguyên tiền đất 500tr/m nó đã ra 3 nghìn tỉ rồi. chứ đừng nói tiền xây.

1 Likes

ITC mục tiêu 30 thằng tiến

Em không nổ đâu bác đừng mong =))

itc quý 1 này lãi bao nhiêu nhỉ?

lãi bét cũng 4x 50 tỷ

Tương bình hiệp nổi cục tồn kho gần nửa ngàn tỉ . vãi chưởng, đất ven sài gòn giờ sốt sình sịch

Mảng khách sạn - dịch vụ - văn phòng mỗi năm trừ khấu hao ,thuế,… lãi khoảng 50-70 tỉ . Đúng là con gà đẻ trứng vàng

Tòa D2 của terra flora trung tâm thành phố Nhơn trạch đã xong. Năm nay ăn đủ

2020 vượt 20% kế hoạch. 2021 book lợi nhuận terra royal , terra flora, star villlage nhà bè, kdc tương bình hiệp . … Quả này ko vượt kế hoạch cứ đem đầu tôi ra mà chặt

Ae có thấy sự vô lý của giá cổ phiếu không ???

Ae có thấy hôm nay có 2 lệnh to mua không. 1 lệnh 15k và 1 lệnh 12k . Cuối giờ lại cố bán xuống 100 cổ để đè giá Ae có thấy không ???

Chỉ có những công ty nhà nước đã thoái vốn mới có khối tài sản ngầm khủng thế này. iTC không dưới 3x

Ae có thấy sự vô lý của giá cổ phiếu không ??? Đất thì sốt mà giá cổ phiếu rẻ như cho . Cơ hội cho ae xây nhà , mua xe đấy

1 Likes

cái mảnh đất 6500 m2 lý chính thắng xây khách sạn la vela nguyên tiền đất 500tr/m nó đã ra 3 nghìn tỉ rồi. chứ đừng nói tiền xây.

Ae nhìn sang con SGR . có vài dự án , tài sản còn ít hơn iTC mà còn bay cả chục cây CE . Thế iTC giá này ngang biếu mâm cỗ sơn hào hải vị