KÊNH BƠM TIỀN KHỔNG LỒ DUY NHẤT 2023 - ĐẦU TƯ CÔNG nhé các bác

Thị trường ĐÁY rồi nhé bác

Nhìn hầu như tất cả cp đang up từ đáy ít hay nhiều mấy ngày qua là dự được …chỉ trừ khi đột ngột lại có một con thiên nga đen nào đó xuất hiện!

1 Likes

Mình thì k nghĩ thế, chúc cô may mắn

1 Likes

Đáy rồi, mọi cái xấu đã all in , các anh rút tiền lo TP + big short nên thị trường lao dốc kinh hồn.

Thị trường lao dốc đốt cháy giai đoạn, nhiều cp giá đang vnindex500-600 thôi bác

Ttckvn đáy rồi bác ơi
CK TQ tăng cực mạnh mấy hôm nay vì

TQ sắp mở cửa hỗ trợ kinh tế thế giới
TCB phát biểu TQ sẽ mở cửa ra thế giới rộng hơn nữa và thế giới cũng phải cần TQ

1 Likes

Mình dự trúng tim đen các bác nhà ta!

“Những động lực truyền thống có thể bị tác động nhiều do kinh tế thế giới đang trên đà suy giảm, cho nên đầu tư công là rất quan trọng. Vì vậy, ngay từ cuối năm 2022, công tác giải ngân vốn đầu tư công cần chuẩn bị chuẩn bị mặt bằng, chuẩn bị nhân lực và thực hiện vào cuối năm 2022 và năm 2023. Hy vọng lúc đó, đầu tư công sẽ là động lực của kinh tế Việt Nam”, ông Cường kỳ vọng.

Sao lại thưởng chị Hồng thống đốc triệu đóa hoa vậy bác?

1 Likes

Vì chị ấy điều hành lần này quá giỏi

1 Likes

Giải ngân ĐTC gấp lắm rồi nhé các bác

1 Likes

Tham khảo các bác

Em KSB sẽ đào đá suốt ngày suốt đêm ! Hihi

Đồng Nai cũng đang tiếp tục bố trí nguồn vốn đầu tư công để triển khai đồng loạt các hạng mục công trình giao thông trọng điểm có tính liên kết vùng, liên kết tỉnh như: các tuyến đường cao tốc Bến Lức - Long Thành, Dầu Giây - Phan Thiết, Dầu Giây - Đà Lạt, Biên Hòa - Vũng Tàu rồi đường vành đai 3, đường vành đai 4; tuyến metro Bến Thành - Suối Tiên được nối dài về Biên Hòa.

1 Likes

Làng tích cực quá ta

1 Likes

Yêu đá bình Dương từ cái nhìn đầu tiên à

1 Likes

Thật sự với tình hình kinh tế khó khăn , tín dụng không thể tăng trưởng quá mức cho phép, room mở thì phần nhiều đảo nợ , nên chỉ còn cách duy nhất bơm tiền qua cổng đầu tư công thôi

1 Likes

Bà con rồi đổ dồn chú ý vào các em ĐTC sớm thôi

Bộ GTVT ‘thúc’ tiến độ loạt dự án cao tốc nghìn tỷ
Chí Bình - 15:49 02/11/2022
(VNF) - Bộ Giao thông Vận tải (GTVT) vừa có văn bản đề nghị UBND 2 tỉnh Đồng Nai và Bà Rịa - Vũng Tàu đẩy nhanh tiến độ triển khai các dự án thành phần thuộc dự án đường cao tốc Biên Hòa - Vũng Tàu giai đoạn 1 và đề nghị UBND 2 tỉnh Khánh Hòa và Phú Yên đẩy nhanh tiến độ giải phóng mặt bằng (GPMB) dự án cao tốc Bắc - Nam các đoạn: Quy Nhơn - Chí Thạnh, Chí Thạnh - Vân Phong, Vân Phong - Nha Trang.

1 Likes

Lâu rồi mới thấy bác. Dạo này người cũ đâu hết rồi ấy. Vừa ăn 1 nhịp hồi CTI. Đang chờ chỉnh vào vòng mới bác ơi. Kakaa. Vào đập đá cùng bác :joy:

1 Likes

Kinh tế khó khăn thì càng phải nhanh chóng bơm tiền cho ĐTC bác ơi

2 Likes

Ai chà các anh còn muốn tăng lãi suất kìa

1 Likes

FED đâu có gì bất ngờ đâu bác, vẫn đi đúng dự định trước giờ thôi

Kinh tế 2023 không sáng thì càng phải bơm ĐTC

1 Likes

Phe cầm tiền giờ khá nhiều
Phe short chắc cũng đông và các anh lớn big short nhiều

Big short cứ canh me có tí gì tin xấu là làm ầm lên để short cho sập sàn, ăn cho nhanh, cho dày! Hihi

1 Likes

KSB chiều nay các anh lại đạp nhỉ

VCG phi ầm ầm bửa giờ, KSB các anh swing ghê quá, chán nhỉ

Hôm nay VCG lead đầu tư công đẩy các em kéo mấy em XD hạ tầng up mạnh, đẹp ghê

1 Likes